Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi hyn, 8/11/08.

ID Topic : 552845 - Số lần up bằng SMS: 7462
Ngày đăng:
8/11/08 lúc 21:00
  1. Summoner Thành Viên Cấp 5

hì hì có cách khăc phục như sau, khi bấm vàol ink của mình, bạn hãy bấm vào nút dấu chéo ở trên trình duyệt, để nó stop load ảnh, rồi bấm vào bất kỳ trang nào của mình rồi úp hen, tại vì mình cố tình để sign đó để cho 1 số người tìm trang chính của mình dễ và thuận tiện nhất Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%
    Thanks bạn đã góp ý nhá Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 1

2. Cuong rfv Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Chào buổi sáng ! GHÉ MUA HÀNG ĐI MỌI NGƯỜI ƠI ! Cuối tuần đắt hàng nhé !hiih

3. hyn Thành Viên Bạch Kim

hết mà bạn, ko hết chắc mình từ bỏ luôn nghề bán thuốc nỳ wé, tình trạng bịnh của bạn như thýa nào òi?

4. Janny852 Thành Viên Kim Cương

mình hay bi hắt xì vào sáng sớm như vậy có fải là bị viêm mũi ko vậy ?

5. misakio Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn trai mình bị viêm xoang nặng lắm, bị hơn 10 năm rồi. Có khi trời lạnh, nằm ngủ ko được, mắt sưng lên do ảnh hưởng của viêm xoang. Có ai dùng rồi, cho mình 1 kết quả khả quan. Mình ko phải ko tin người bán, nhưng dù sao, người yêu của mình là tất cả

6. hyn Thành Viên Bạch Kim

hết mà bạn
    uhm, triệu chứng như vậy là bị viêm mũi òi đó bạn!
    uhm, mình být người iu bạn là all, và bạn cũg iu anh ý nhìu lắm, mình đảm bảo w bạn là hết, thaz bạn đã wan tâm!

7. L_P_S Thành Viên Cấp 5

hix đọc đến hết ko thấy ai mua rồi và up kết quả lên vậy cà, ko bít thuốc tác dụng hết ko này sao nữa vì chưa từng nghe nói có thuốc chũa dứt hẳn viêm xoang vì người bị viêm xoang rồi thì các xoang rất dễ dị ứng với khói bụi . Ko bao giờ hết hẳn có chăng là lâu bị lại thôi
    Mà thuốc chỉ có thể trị đc viếm xoang do khói bụi gây ra thôi
    còn ai bị viêm xoang do hẹp vách ngăn hay có gai trong mũi thì có uống thuốc cỡ nào cũng ko hết phải đi phẫu thuật thôi> hiện tại là mổ nội soi đó
    Tốt nhất là nên đi khám trước đã bây h khám nội soi dễ phát hiện hẹp vách ngăn lắm
    đút cái ống nội soi vo mũi mà đau chảy nước mắt là bị hẹp vách ngăn đó.
    thân

8. KmD Thành Viên Cấp 3

ko thấy rep cái vụ wa có khám hay ko ??

9. TheRiff Thành Viên Chưa Kích Hoạt

topic bị mod del rùi HYN ơi:cry_002:
    post lại topic mới bỏ bớt 1 số món rùi đó Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%
    tiếc quá à.huhu

10. hyn Thành Viên Bạch Kim

ko hết đăng lên đây chi bác, buôn bán chứ đâu fải chuyện đùa, fải có chữ tín chứ

11. Lạc Xoong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bị bảo là post quá ngắn nên phải post lại với nội dung gồm các từ sau:
    Up cho đông khách Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

12. hyn Thành Viên Bạch Kim

thaz all, cảm động wá

13. hyn Thành Viên Bạch Kim

thaz all

14. Sushi Express Thành Viên Cấp 2

thời bủi kẹt xe mù mịt kiểu này thì pà kon viêm xoang nặng eh

15. dauchankiniem82 Thành Viên Cấp 4

bán thuốc mà sao ko mở cửa đón khách,để phải gõ cửa mới ra à? phải có giờ làm việc chứ,và nếu đãm bảo 100% hết bệnh sau 1 tháng mà ko hết thì có trả lại tiền ko hay là ko hết thì uống tiếp?
    vì mình cũng viêm xoang mũi nhẹ thôi,nhưng thời gian bệnh mình lâu gồi,bạn cho biết chi tiết vấn đề này giùm mình nhe,đánh dấu

16. nguyenminh2001 Thành Viên Bạch Kim

Mấy bác thông cảm, mình chỉ là người thân lên mạng giúp thuj, ~ câu hỏi đơn giản thỳ còn trả lời dc, còn mấy câu hỏi hoóc búa thỳ mí bác vui lòng call số đt dùm nha, tại em ít lên mạng lắm, cái mạng bị khìn, chạy chậm rì, chỉ lên up òi xuống hui, thaz mấy pác

Phụ bác 1 tay nè

17. cvchanh Thành Viên Bạch Kim

trị viêm xoang mà bão đãm hết 100%. gan ghê.tôi bị viêm 10 năm rồi.nuôi bs hơi nhiều.nhưng chưa ai dám bao 100%.kễ cã bv tai mũi họng và tỗng đài 1088

18. hyn Thành Viên Bạch Kim

Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%
    up lần cuối

19. entytai Thành Viên Cấp 4

Để mai ghé thăm Bảy bảy lão lão và đàm đạo về căn bệnh nan giải này xem sao...

Uped

20. hyn Thành Viên Bạch Kim

thaz all