Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi hyn, 8/11/08.

ID Topic : 552845 - Số lần up bằng SMS: 7462
Ngày đăng:
8/11/08 lúc 21:00
  1. BanMeCiTy Thành Viên Cấp 2

Thiêt nghĩ 200k 1 liều cũng chẳng đáng là bao,bỏ ra 1 số tiền như vậy mà chữa khỏi căn bệnh làm cho con người rất khó chịu mỗi khi trở trời (cái này bác nào bị mới bik )thì cũng xứng đáng mà phải không các bác.Bác nào bệnh nhẹ nhẹ chữa mau khỏi mua dủng thử rồi comment cho anh em phát đi. Tiếc là tớ ở Xa chứ không thì cũng mua thử rồi.
    Về uy tín của thầy thuốc các bác có thể hỏi thăm hàng xóm của chú bảy,hoặc những người dân quanh khu đó xem đã ai tới kiện cáo hay khen chê j không,nếu là dân lừa đảo thì thế nào cũng lòi ra thôi. Còn nếu thuốc hay thì "hữu xạ tự nhiên hương" thôi. Vài thiển ý,mong anh em quan tâm.

2. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Để mình qua mua về dùng thử. hình như chỗ này là đối diện Trung tâm Điện toán Bộ Quốc phòng 115 lý Chính Thắng
    Chỗ này hồi đó sáng nào mình cũng uống cafe của pà Hạnh

3. *LT* UY TÍN TẠO NÊN THƯƠNG HIỆU

Dùng thử xong báo kết quả cho anh em biết nha modThuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 1

4. *LT* UY TÍN TẠO NÊN THƯƠNG HIỆU

Đang theo dõi, hì có người báo ok là mua liền, tại đang điều trị bên y học cổ truyền

5. khanhphuoc Thành Viên Kim Cương

tui có mấy người em và người bạn bị viêm xoang. tôi sẽ giới thiệu họ mua thúôc uống thử hy vọng sẽ hết bệnh như đã quảng cáo. Mong topic chữa bệnh này tiếp tục phát huy sẽ giúp đựơc cho rất nhiều người

6. minhduc2606 Thành Viên Cấp 5

oán dấu cái, ngừoi iu bị xoang mà o bit giúp bằng cách nào, bữa nào thử xem sao.

7. hyn Thành Viên Bạch Kim

thaz bạn đã wantâm, có ji` bạn cứ rep ý kiến ý kiến lên đây sau khi người wen bạn sử dụng, để cho mọi người být!
    một liều dùng 1tháng rươĩ đó bạn
    vâng, bác cứ đến ạh, hum bữa cũg có anh kia, mua thuốc cho người thân sử dụng, bớt òi, mới hum bữa dẫn bạn gái đến mua, thấy ngưỡng mộ ghia, thưong iu chăm sóc bạn gái chu đáo wá=)

8. Siêu nhân Pacman Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cũng đang bị viêm xoang nặng đây, chữa chỗ này chỗ kia nhưng cứ 1-2 năm là lâu nhất nó lại tái lại... hic hic...

9. nga84 Thành Viên Bạch Kim

ko biết mình có bị viêm xoang ko hix mỗi sáng thức dậy là bị hắt hơi liên tục, xỗ mũi, ngủ máy lạnh hay quạt máy chỉa vào người là hắt hơi khó thở ngay Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%,ngửi thấy mùi gì lạ là chảy nc mũi Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 1 nếu đúng bệnh vậy thì ko biết mình nặng hay nhẹ để mà mua thuốc

10. TheRiff Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thank HYN nhá,tớ cũng chỉ bán đc lai rai thui à Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%
    Hok có người call nghĩa là ít người bị bệnh,nên vui chứ...Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 1
    mời HYN sang đây ủng hộ website chúng tớ mới mở nè Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% - 2
    nice weekend nha!!!

11. mishato Thành Viên Cấp 3

....................................
    tui cũng bị giống bro này nè.tui bận công việc nên bro giao tới nhà được ko?0913654888.15A/50 lê thánh tôn .Q1.

12. TheRiff Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn HYN up cho mình nhiệt tình quá,hok có lí do gì hok up lại Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

13. donothing Thành Viên Cấp 4

Hic đọc một lèo 51 trang muốn chết luôn mà chưa thấy ai nói là mua xài kết quả thế nào cả. từ tháng 11/2008 đến giờ hỏng lẽ hỏng có ai hảo tâm xài rùi lên gõ vài chữ cho ae yên tâm với.

14. voldemortvdk Thành Viên Cấp 2

:burn_joss_stick: bro này giống mình ! biết thế đọc trang cuối này cho rùi !

15. ngvu Thành Viên Cấp 4

mình đã mua 2 lọ nè,các bạn cứ yên tâm khi nào mình dùng xong đi khám lại chụp phim đầy đủ nếu hết sẽ nói cho mấy bạn biết,mà 2 hủ nhiều quá kg biết hít tới chừng nào hết,cứ thử xem sao,chứ uống thuốc tây nhiều wá bao tử chịu hông nổi,đau wài.

16. hyn Thành Viên Bạch Kim

^^, thaz mẹ bạn đã wan tâm
    cho hỏi bạn tên ji` và số đt số mấy để mình být có fải đã mua thuốc nhà mình k, bạn thông cảm, níu đúng như vậy thỳ dùng xog có ji` rep lên cho ace být

17. chuyengiabip Thành Viên Bạch Kim

Choi`, mình bị viêm xoang nà. Có hết thêịt ko zậy??? Mình uống nhiều thuốc lắm o`i đó.úp dùm bạn nà. Anh em nào xài rùi vào cho ý kiến cái, Up

18. 520_4ever!chis.chis! Trách Nhiệm & Vui Vẻ

đánh dấu...mình với mẹ mình bị...chắc fải nhờ cậy wá....có ai uống rùi cho bik kết wá đii...

sặc sặc...mình view hết 54 trang mà hẽm thấy ai reply hết...
    tới trang 53 mới có người nói đã mua 2lọ về dùng thử nếu hết sẽ cho kết quả...Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%
    vậy thì mình sẽ theo dõi và đợi thôi...

19. tanthuyhoang Thành Viên Cấp 6

mình bị viêm xoan mà uống thuốc đâu có hết
    chổ bro bán có bắt mạch hay chỉ bán thuốc thôi

20. hyn Thành Viên Bạch Kim

uhm, thaz bạn đã wan tâm =)
    uhm, chỗ mình chỉ bán thuốc thụ bạn, k bắt mạch bạn ha, thaz bạn đã wan tâm!
    hyn bệnh òi, mệt wá, ko có sức up típ nữa, còn nhìu bạn hyn chưa up, mai up vậy, đừng giận hyn nha, bb cả naàh pray 4 hyn nhanh khoẻ ih nàh~