Tìm kiếm bài viết theo id

Thành lâp English Club

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Mr Bảo, 26/11/09.

ID Topic : 1397465
Ngày đăng:
26/11/09 lúc 14:40
  1. Mr Bảo Thành viên thân thiện

nhà em q7 có j ko bác

ok cho mình số ll tên đi bác

2. girlovely Thành Viên Bạch Kim

cho hỏi là tại sao ko cho ng giỏi av vào tham gia?! [thắc mắc thôi chứ ko dám nhận mình pro ^^!]
    mình thích học với ~ ng giỏi hơn, sẽ tiến bộ nhanh lắm, vì học ngang ngang như mình chắc chắc ko ai tiến bộ nổi [có vấn đề mình ko biết thì đứa kia tất nhiên cũng ko biết luôn ==> ai sẽ giải đáp cho?!], còn học với ng dở hơn thì chán lắm
    ng ta nói gần đèn thì sáng quả ko sai
    lời nói thật lòng, đừng chửi e nhỏ tội nghiệp Thành lâp English Club

3. NickyNam 5Giây EnglishSpeakingClub

Ko giới hạn già trẻ, trai gái, giỏi hay chưa giỏi, quan trọng là anh em 5giay đc gặp nhau trò chuyện, làm quen, qua đó nâng cao trình độ tiếng anh Thành lâp English Club. Bạn girllovely cứ thử đi cho vui, mà bạn giỏi thì giúp đỡ cho bọn mình, Thành lâp English Club - 1

4. Mr Bảo Thành viên thân thiện

Bạn chịu khó tìm coi lại cái topic củ cũng mở để thành lập Eng club như thế này của mình bạn sẽ hiểu, mà mình đâu có noi ko cho ng giỏi tham gia đâu. :sweat:

ok bác giải thích dùm em Thành lâp English Club - 3

5. Mr Bảo Thành viên thân thiện

Thông báo ae, cn này lúc 6h tới 8h tụi mình sẽ họp nhóm dc ko ae. địc điểm, hẹn gặp tại plaza PARAGON

6. {Member_5giay} Thành Viên Chưa Kích Hoạt

trình độ kém có được tham gia ko ta ( học hoài mà sao vẫn ko tiến bộ), cùng tên với chủ topic lun

7. mr_andy Thành Viên Cấp 4

hả ? muốn đi lém mà ko biết cái plaza Paragon nằm ở đâu với lại tui ko quen ai hic... buồn Thành lâp English Club

8. Jangnhut Thành Viên Cấp 6

Em cũng hok biết cái plaza đó nằm đâu lun^^ Có ai ở quận 4 hok pm em, đi chung cho zui, em cũng chả bít ai... Thành lâp English Club(

9. simonjames Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Từ Q4 hay Q1 bác đi qua cầu ôg lãnh hay khánh hội rùi chạy thẳng qua Lotte mart luôn,tới nguyễn văn linh rẽ trái chạy khoảng 1,5km nữa tới cái đèn xanh đèn đỏ thứ 2 là tới(bên trái là FV Hos bên phải là TT triển lãm và ParagonThành lâp English Club - 2

10. Mr Bảo Thành viên thân thiện

ai cũng phải bắt đầu mọi việc bằg con số ko mà bác, đâu ai mới làm j đã giỏi sẵn đâu

ở lotte mark cũng dc

vậy bác với bác trên đứng ở lotte mảk đi em rước

ok yeh Thành lâp English Club - 3

11. peter__yuna Thành Viên Chưa Kích Hoạt

xa wá Thành lâp English Club ai chở thì mình đi ^^ Thành lâp English Club - 1

12. minhhuyed Thành Viên Vàng

Quận 4 với Quận 7 sát 1 bên. Tối tối nhìn lên trời hướng về Quận 7 thấy nó chiếu đèn tá lả thì cứ hướng đó mà tới. Đó là Paragon.

Đăng ký 1 suất nhe chủ thớt: 0938197790 (Huy hoặc kêu tên tiếng anh cho máu Eric) Thành lâp English Club

13. meocon20 Thành Viên Cấp 2

tham gia nhé nhưng cho biết chương trình đi. xa quá à. Hông biết đường đến Q7.

14. Pinky_Sori Thành Viên Cấp 1

Em cũng muốn tham gia mà xa quá Thành lâp English ClubThành lâp English Club - 1Thành lâp English Club - 2

15. Mr Bảo Thành viên thân thiện

1 tuần có 1 lần mà các bác cứ sợ xa quài, quận 1,2,3,4,5,8,10 cách quận 7 chừng có 10 15' đi xe máy hà mà than xa. Tại các bác chưa qua quận 7 nên tưởng xa chứ nó cách quận 1 có 1 cây số chứ nhiêu.

Như bác kia nói đó cứ qua quận 7 dòm lên trời thấy chỗ nào chiếu đèn qua lên trời nhiều thiệt nhiều là biết đó là paragon cứ thẳng tiến mà đi

16. khi coi Thành Viên Cấp 1

Thành lâp English ClubThành lâp English Club - 1 xa quá... ko tham gia được, ủng hộ Mr Bảo lần nữa nhé...

all the best

17. thinkinofu Thành Viên Cấp 3

tối nay sao rồi anh ? Thành lâp English Club Thành lâp English Club - 1 Thành lâp English Club - 2

18. misakioshop Thành Viên Cấp 3

ko vào tối 3 hay tối 5 đc ư? Hix hix. Tối CN lâu lâu hay bị kẹt, như tối nay, ko có đi đc

19. Mr Bảo Thành viên thân thiện

để nt từng người coi họ rảnh tối thứ mấy rồi báo ae

20. misakioshop Thành Viên Cấp 3

có tin mới chưa bác? 1 ngày vẫn vào 4 lần để check thông tin