Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi mr_bean, 6/3/09.

ID Topic : 769689 - Số lần up bằng SMS: 11
Ngày đăng:
6/3/09 lúc 23:19
  1. binisdan Thành Viên Bạch Kim

bên voz ko cho bán hàng này bro ơi.[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

2. rockyspk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

oài, làm được một em surge 2009 rồi, hàng good quá [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

3. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks bạn đã nhận xét.
    thanks bạn up giùm nhé [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3

4. thanhkhaoco Thành Viên Cấp 1

LÔ ADIDAS CHÍNH HÃNG, HÀNG VNXK, BAO XỊN, GIÁ 250K

Loại này có những màu nào bạn ơi ? kích cỡ của nó thế nào ?
    Thanks.

5. mr_bean Thành Viên Kim Cương

đánh dấu nhớ qua xem nhé bạn
    loại này mình còn cái màu xám thôi. 1-2 ngày nữa có thêm màu khác nhé. kích thước để mình đo lại rùi pm cho.
    thanks bạn

6. rockyspk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình có dùng qua cả hai cái TNF HOT SHOT và TNF SURGE rồi nói chung review thế này

Với HOT SHOT:
    _Ưu điểm: Đẹp, gọn.
    _Nhược điểm: với con này nên dùng thêm túi chống sốc!:beat_brick:

Với SURGE
    _ưu điểm: nhiều ngăn hơn nhiều- để đồ là phê,có những ngăn có dây kéo rất tiện, rộng,chống sốc với Eva,
    _nhược điểm: cái dây kéo ở ngăn đựng laptop là dây kéo đơn (chỉ có 1 đầu kéo), bị dúng dây kéo này khi mang (không biết cái nào cũng bị dúng thế này hay sao? chứ mình thì bị dúng)!, phía trước thiết kế gồm nhiều mảnh vãi ghép laị bằng dây kéo hơi thô[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

7. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks bạn đã review [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 4[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 5

8. thanhphu053 Thành Viên Cấp 6

Mới ủng hộ bạn cái vaude,nhưng có cái lặn lội từ quận 10 đến nhà bạn mua mà không bớt cho chút đỉnh gì hết.

9. rockyspk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

vaude gì thế bác?[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1

10. thanhkhaoco Thành Viên Cấp 1

Hàng túi Adidas 250K về màu mới chưa bro ơi ? Cho mình xin kích cỡ tham khảo nhé.
    Thanks bro [shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

11. D' Unique Thành Viên Cấp 3

bac nay nói hàng crumpler ra mẫu là phải có tag. VâY moi khi làm ra mot cai mau là phai dat ten cho nó ah. hóa VậY thì moi Vài tháng là có thêm Vài chục tên moi ah. noi VaY thi ko cần phai duYệt mẫu Xem có đạt ko mà cứ sản Xuất ra hàng loạt. Nen nghien cứu ki di roi haY Vội ket luan nha baC

12. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thanks bác đã ủng hộ. thằng em ở nhà nó bán nên quên giảm tiền xăng cho bác. lần sau ủng hộ mình giảm giá cho nhé.
    túi Vaude Robin đó bạn
    ok.
    mình nói hàng mẫu cũng phải có tên nhé. không phải 1 vài tháng thì có vài chục cái tên mà người ta sử dụng cung 1 tên cho 1 sản phẩm qua nhiều lần cải tiến. sản phẩm mẫu vẫn phải kiểm duyệt nhưng vẫn phải có tên để người kiểm duyệt biết được nó là cái gì ???? muốn cải tiến 1 sản phẩm thì phải dựa trên những gì đã có. cái gì chưa có thì làm sao mà cải tiến ?
    và khi đưa mẫu đó cho bộ phận may thì làm sao người ta biết nó tên gì mà may? và biết cái Mạc tên đó đặt vào chỗ nào ???
    thanks bạn
    thanks bác up luôn...[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 4

13. thanhphu053 Thành Viên Cấp 6

Vaude robbin mesenger gía 300k đó,tại nghe bạn nói rên topic là giao hàng miễn phí nếu mua trên 150k,mình tưởng đến nhà mua sẽ được giảm giá,[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 2

14. mr_bean Thành Viên Kim Cương

bạn yên tâm lần sau mình sẽ giảm giá cho nhé .

15. D' Unique Thành Viên Cấp 3

vậy ý bác nói là mẫu nào dược thiết kế ra là bon nuoc ngoài cũng phải duyệt rồi cho sản xuất hàng loat àh. và nếu mẫu dó duoc duyệt thì truoc khi duyêt mẫu do cung dâu có tên dâu bác. tên là do bon nó dặt ra. Và cũng còn nhìu thứ nữa. Cái tag ấy hiện giờ trên thị trường thiếu j. bỏ mấy trăm ngàn ra nó may cho bac mấy ngàn cái lun chứ ấy chứ. nói như bác thì mấy hàng có tag là hàng thật 100% ah. Còn mấy hàng giả là hàng ko có tag ah. Hiện tại mình có vài e ko có tag đây, nhưng có mẫu trên site. Bác có dám bảo chắc hàng mình là hàng lên ko.

16. rockyspk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bác ơi cái surge chính xác thì bên trong nó có mấy thanh EVAP ở mặt trước thế(không tính cái thanh ở đáy), sao có người nói là mặt trước có tận 3 thanh thế! cái surge 2009 của mình chỉ có 2 thanh ở mặt trước?[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%

17. metalic Thành Viên Bạch Kim

[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 1
    nếu lấy 2 e nì có fix thêm k bồ? có đc free ship ra thủ đức k? tkx!

18. rockyspk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cái The north face SURGE 2009 mình lấy của bác ở đây hàng rất chuẩn, mình đã so sánh nó với mấy tấm hình trên site của nước ngoài rồi...ngay cả những đặc điểm nhỏ mà chỉ có người dùng rồi mới biết(về hình dáng bên ngoài ấy!).... chuẩn đến thế đấy!

+1 vote một phiếu cho bro, ủng hộ[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30%:feel_good:

19. mr_bean Thành Viên Kim Cương

thủ đức xa quá mình ko ship được. bác tới nhà lấy mình giảm giá cho.

thanks.[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 3[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 4[shop MR BEAN] ba lô laptop,ba lô du lịch,túi xách, giày dép........sale off tới 30% - 5

smallcat07 thích bài này.
  20. thanhkhaoco Thành Viên Cấp 1

Từ HN vào có được giảm giá nhiều ko bro ?:smile:
    Lần trước mua của bro cái túi GoGaGa vẫn đang để dành
    Up này