Tìm kiếm bài viết theo id

Shop adidas orginal (new)

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi valentinovk, 29/7/10.

ID Topic : 2116136
Ngày đăng:
29/7/10 lúc 23:12
  1. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Thk moi nguoi da up ho E!!!E da dap le up lai bai cho tat ca roi.Chuc moi nguoi buon mai ban dat tet den hoanh trang nha

2. petersiseni1406 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chủ yếu hỏi cái áo màu trắng đó Tiên ! Áo màu xanh htrc có tg bạn nó mua rồi :doubt:

3. valentinovk Thành Viên Kim Cương

thk ca nha!!Da up lai cho tat ca anh e.Sap den tet roi...Vui,cau mong nam nay con dung co danh dau thua do

4. mrvictoria Thành Viên Cấp 5

mặc áo hiệu y chang cầu thủ nổi tiếng luôn Shop adidas orginal (new) up cho hàng hiệu tới tay người VN Shop adidas orginal (new) - 1

5. valentinovk Thành Viên Kim Cương

hihi Anh dua e hoai!!Anh co tham khao gia web cua hang nay hay la tham khao may shop khac chua anh??Gia e ban thap lam roi day.Nguoi ta ban 1 ao la 250k day anh !!cho nen anh thong cam gium e,e ko co bot gia dau nha a

6. valentinovk Thành Viên Kim Cương

HIHI thak anh MR Victoria nhieu nha.E da up lai dap le cho anh roi do hehe.Chuc anh buon mai ban dat nhe!!

7. petersiseni1406 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

vừa làm 2 e hollister xong áo mặc rất đẹp ! Cái quần levi's màu xám đẹp quá mà ko vừa a mặc s31 tiếc ghê ! khi nào có áo chất vải giống cái hollister Malibu 250k mà màu khác thì pm a nhé !!!

8. valentinovk Thành Viên Kim Cương

ok anh!!Anh co noi voi bac e la anh dc giam gia 15% ko vay??hix hix anh cho e so dt di.Anh la khach hang than thiet cua shop e!!Thoi de e dan bac e la neu gap lai anh thi dua cho anh cai phieu VIP card hihi (nói cho nó pro pro tí chứ chắc Vip card làm bằng giấy thôi hihi).

9. petersiseni1406 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

A có nói với Bác là a được e pm là đc giảm 15% mà bác e nói đợt Km đó hết rùi . Nhưng Bác cũng bớt 2 cái áo đc 30k ^^ . Để a đưa e SDt của a 0938.911.933 . Ok khi nào có hàng mới a lên nhận VIp CArd nào hehe ! Thanks Tiên nhé !!!!

10. iinghia Thành Viên Cấp 6

Áo này size mấy vậy bác???

BASIC HOUSE T Shirt
    150k/cai
    400k/pack(1 pack gom 3 cai: 2 trang,1 xam)

Shop adidas orginal (new)

11. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Tat ca deu la size 85(tuc la size S)form body do anh!!Nhung S nay la e do theo form Chau Au do anh,Form ao nay mang vao rat dep

12. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Hihi thk anh trai nhieu nha ,bai anh da duoc len cao vut roi day.Chuc anh buon mai ban dat tien vo nhieu nhieu !!Shop adidas orginal (new)

13. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Ok nhat dinh qua up lien day!!! mai mot anh de chu ki(link shop)de e de dang nhan biet nha.E gop y chu ko phai che bai shop.Mong anh dung hieu nham nha

14. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Thk anh nhieu nhieu nha!!E da up dap le ben phan sân nhà anh rồi đấy.Chúc anh ghi Tiền nhiều nhiều vào sổ hihi!!:smile:

15. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Thk moi nguoi da up gium e nha!!E da up dap le cho tat ca roi ahh hihi.Hang moi ve nhat cua e la ao cua Raulen polo(oi dep chiu ko noi luon...toi nay nhat dinh se up)ma e bao dam nhin gia la moi nguoi se choang lien hihi gia day hua hen:280k ten ten

16. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Quan levis xach tay cua e la 650k nha anh!!

17. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Hihi E vua len sang nay!!Anh coi qua di,E co it size S lam qua hốt nhanh nhanh nha anh.E nho la e co dc 3 chiec S trong chuc chiec size M va L.Moi lan anh mua hang anh cu bảo bác của e dưa dt cua anh cho e nghe,de e giam giac cho

18. petersiseni1406 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Ui mấy cái RalphLauren nhìn đã quá ! phải chi e đưa lên sớm sớm mấy bữa =.=

19. windboy851 Banned

oánh dấu,mai mình muốn xem hàng từ 18g trởi đi có đc ko Bro?tại giờ đó mới đi làm về...

20. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Duoc chu anh oi hihi!!Shop e may gio mo cua het (ahh tru buổi tối 10g) anh cu qua la dc