Tìm kiếm bài viết theo id

Shop adidas orginal (new)

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi valentinovk, 29/7/10.

ID Topic : 2116136
Ngày đăng:
29/7/10 lúc 23:12
  1. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Doi day chi con so 40,5 thoi ban nha!!Neu muon coi hang alo minh truoc nha

2. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Hihi,ao nho minh hiem!!Chu ao size lon thi day.ban mang size Xl cua chau a thi co the se mang vua size L cua chau au hoac tham chi co cai la size M

3. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Thk anh da ung ho shop e nha!!

4. petersiseni1406 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

có hàng áo khoác giả da nhớ hú mình nha ! bữa khoái cái pull & bear mà nhường tg bạn rồi >.< "

5. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Ok nhat dinh ma!!hang chac se ve tiep day ban oi

6. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Minh con mau xanh thoi ban nha!!

7. pmforme Thành Viên Cấp 2

cho mình hỏi áo này dành cho người có chiều cao, cân nặng thế nào ạ ??? nhìn hình ko đoán được Shop adidas orginal (new) - 1(

8. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Hihi thk ban da nhac nho minh nha!!Dao nay chua up hang moi len cho anh e that co loi qua.Se up ngay

9. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Vi ao nay minh chi co size M thoi!!tam nguoi la 1m6-1m8 can nang 65kg-75kg!!Ao nay menly lam hehe.phong cach chau au hang doc do ban!!co gi alo minh truoc nha de minh dem tu tiem ve nha

10. pmforme Thành Viên Cấp 2

Thanks bro, 750k hơi mắc ah. có giảm giá ko bro ??? Shop adidas orginal (new)

11. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Hihi ok ai den nha minh mua hang,minh giam 20k tien xang xe!!Ao nay hoi bi dinh minh chi con 1c thoi!!Neu ban qua lay nho alo minh tieng nha.lay tu tiem ve nha keo ban den lai ko co Shop adidas orginal (new) - 1

12. valentinovk Thành Viên Kim Cương

hihi size nho minh hiem chu size to qua nhieu!!ma XXL chac tam nguoi hon 110kg va cao 1m9 moi mang vua!!

13. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Ao day tren web ban den 1t5 do ban oi!!Voi lai no la size S!!650k ko co mac dau!!vao den store ao nay len toi trieu trieu do!!nhung ma neu ban den nha minh mua minh bot tien xang xe cho 10k coi nhu la con 640k thoi!!Dung lo hang thiet 100% do.mua the nay van qua la hoi!

14. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Hang bao dam chat luong!!neu co bi loi gi co the doi voi minh ban nhe!!cu tin tg hang minh 1 lan cu thu ban nhe!!Minh ko ban hang len hay fake!!

15. ::.. Lúa ..:: ™ Thành Viên Cấp 3

khi nào có cái này màu này pm mình

áo gió adidas nữa, đang cần nhưng mấy mẫu trong topic nhìn ko thích lắm

16. valentinovk Thành Viên Kim Cương

17. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Ahh tui t90 mau den,chu do het roi anh nhe!!Chi con chu trang thoi.
    Dao nay hang das ve it qua.hau het la nike!!Shop se co gang up them mau phuc vu anh e 5 giay

18. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Hihi thk ban nha!!ma ban ma qua nha minh mua them bat ki san pham nao thi alo minh nha!!Minh giam gia cho khach hang than thiet hihi 01228973735(Nho lien lac so nay,qua so kia la cua C minh.ba ko biet ma giam gia dau Shop adidas orginal (new)

19. petersiseni1406 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Thanks bạn nhất định sẽ ủng hộ tiếp . Đang giới thiệu thêm 1 tg bạn nữa tới mua áo khoác đây

20. valentinovk Thành Viên Kim Cương

Hihi thk ban nhieu nhieu nhieu!!Bua nao qua tiem minh,minh tang cho cai tui t90 gymsack nha!!hihiShop adidas orginal (new)