Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi gymer, 21/4/12.

ID Topic : 4906725 - Số lần up bằng SMS: 155
Ngày đăng:
21/4/12 lúc 15:41
  1. kelvin6868 Thành Viên Cấp 1

Neu dong dinh nhu vay thi co dinh xa` vao roi thi lam sao dong cua duoc ban ?

2. mrcuong51 Thành Viên Cấp 4

Đây nè bạn Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn
    Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn - 1

3. gymer Thành Viên Bạch Kim

[FONT=lucida grande, tahoma, verdana, arial, sans-serif]mình đang nhập về 1 số mặt hàng mới nữa, các bạn ủng hộ nha[/FONT]

4. lightkin9 Thành Viên Mới

muốn mua 1 cái quá nhưng không biết 2 cái vít nối cái thanh ngang với 2 thanh cong có chịu nổi không bác.Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn
    với lại mình ở xa mua qua ship thì có ji chứng minh đó là hang NK hay hàng muti vn,hàng rẻ 400k ko bácPhấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn - 1.chênh nhau có 50k thì ko sao nhưng cần cái chết lượng sp lỡ mua hàng vn coi như tèo

5. mrcuong51 Thành Viên Cấp 4

mình vừa mất điện thoại, vừa mới làm lại sim. Vơi lại là sinh viên năm cuối, đang trong giai đoạn làm LV nhìu bài vở, các bạn thông cảm.
    Hàng mình là hàng nhập khẩu, ko phải hàng Việt Nam, các bạn có thể đến nhà xem

6. freecreator Thành Viên Mới

Cho mình hỏi bạn có ship ra đà nẵng 0 và cái extreme phải gắn eke mới tập được à, mình 86 kg liệu cái này có chịu nổi 0

7. gymer Thành Viên Bạch Kim

Mình vẫn còn bán nha mọi người, tại vì đợt vừa rồi thi cuối kỳ gian nan quá Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn

8. gymer Thành Viên Bạch Kim

Mình ship hàng toàn quốc lun ak bạn Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn. Iron gym xtreme tập bình thường nếu khung cửa nhà bạn có gờ nhô ra. Nó chỉ Bonus thêm cho mình thôi, khi nào cần thì dóng lên Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn - 1
    Mình vẫn còn bán, chỉ là đợt vừa rồi thi cuối kỳ dữ quá nên ngưng 1 thời gian thui Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn - 2

9. gymer Thành Viên Bạch Kim

thỉ thêm 10k tiền ship thôi bạn Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn

10. mrcuong51 Thành Viên Cấp 4

15/1 này là đợt hàng Resistance band về đó bạn, mong bạn ủng hộ Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn - 1

11. gymer Thành Viên Bạch Kim

up qua qup lại, ko ngại đường xa Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn

12. gymer Thành Viên Bạch Kim

[h=1]up qua qup lại, ko ngại đường xa Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn

[/h]

13. gymer Thành Viên Bạch Kim

up qua qup lại, ko ngại đường xa Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn

14. gymer Thành Viên Bạch Kim

15. danghongky Thành Viên Cấp 3

cho mình hỏi thăm là 2 loại: loại thường 430k thì có tấm đỡ tay nhưng lại không có 2 tấm sắt để bắt khoan vô tường còn loại full 700k thì có 2 tấm sắt bắt khoan tường nhưng lại không có 2 tấm đỡ tay đúng không bạn???? theo mình biết thì 2 loại này là khác nhau: loại thường là Iron Gym còn loại full là P90X thi phải???

16. mrcuong51 Thành Viên Cấp 4

Có hàng rồi bạn, giá tốt 450k cho bộ 5 dây

17. mrcuong51 Thành Viên Cấp 4

Cả 2 loại đều ko có đai đỡ, loại Iron Gym Xtreme 700k có 2 tấm sắt bắt vào tường (dùng trong trường hợp bạn muốn an tâm hơn, sợ khung cửa ko chịu nổi Phấn tập/gym chalk,đai tập bụng/ab straps, dip belt, fat gripz, dây thừng tập tay, khóa tạ, dây đàn )

18. devil_dark1 Thành Viên Bạch Kim

Các bài tập kéo xà giúp phát triển các cơ băp vùng vai, cánh tay, lưng và xô. Với 3 tư thế cầm chính. Rộng, hẹp và vừa, bạn có thể thay đổi tư thế để tác động lên các nhóm cơ chính khac nhau

19. Vanilla Thành Viên Cấp 6

hàng good, đánh dấu, cũng đang tập ở phòng tập, định mua tập ở nhà khi lên cơ!

20. UpChoBanMaiMai Thành Viên Cấp 4

Thiết kế độc đáo của Iron Gym gắn vào bản lề cửa theo nguyên lý đòn bẩy phù hợp với hầu hết khung cửa nhà.