Tìm kiếm bài viết theo id

Manchester United fanclub

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi lovemanu, 5/8/09.

ID Topic : 1112984
Ngày đăng:
5/8/09 lúc 14:02
  1. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Thống nhất như chú Kim nói, anh mới lập topic offline MUFC bên spam, anh em mình sang đấy nói chuyện ăn nhậu cafe nhé.
    Bên này để copy & paste báo, up... thôi nhé Manchester United fanclub
    VÀO ĐÂY NHÉ
    Anh em nhớ vào spam 1 bài để oánh dấu, dễ theo dõi tình hình off nhé Manchester United fanclub - 1
    Iu cầu tất cả các thành viên vào ghi dấu ấn đấy, sau này off mà bảo k biết chỗ là... oánh bỏ bu Manchester United fanclub - 2

2. smurf2512tycan MUFC MỘC TỒN (13)

Nhất trí vậy đi, bên này ae nào rảnh rảnh post mấy báo viết về MU của chúng ta (báo lá cải + ko cải) lên đây cho ace đọc chơi

3. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

nói thiệt em thấy bên này chơi vui hơn Manchester United fanclub
    chạy 2 nơi hao xăng quá Manchester United fanclub - 1
    vô topic để đọc báo thì thà em ra sạp báo mua tờ Mồng tơi buổi chiều đọc sướng hơn Manchester United fanclub - 2

4. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Lại spam Manchester United fanclub coi chừng Manchester United fanclub - 1Manchester United fanclub - 2Manchester United fanclub - 3
    Mình vui chơi đâu mà k vui huh em Manchester United fanclub - 7
    Nếu đc như cũ thì quá tốt, nhưng anh em mình hoành tráng rầm rộ quá người khác nhìn vào cũng khó chịu đó em biết k Manchester United fanclub - 8 thôi kệ đi, anh thấy wa bên kia spam khí thế hơn, thoải mái hơn, coi như mình có 2 nhà Manchester United fanclub - 9
    Mà như vậy anh em mình cũng thoải mái hơn khỏi sợ ai dị nghị Manchester United fanclub - 10

5. mayman2772 Thành Viên Cấp 4

vô thăm nhà mới bắt đầu mùa giải mới nào,mừng quá có nhà để ở rồi,ko thì ngủ bụi muỗi cắn chít

6. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

MU 2-0 Valencia Manchester United fanclub
    CN win thằng Chelsea cùng tỉ số như thế là quá đẹp Manchester United fanclub - 1

7. keane_16MU Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tosic dc đá chính luôn. Có mấy cầu thủ trẻ lạ lạManchester United fanclub - 2

8. hdtoan_new Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Nó nè. Thành viên cùi mà. Hổng xài đc nick này thì reg nick khác.

9. hdtoan_new Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hdtoan
    Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn You have been banned for the following reason:
    Rất là bullshit > diễn đàn đâu phải muốn nói gì thì nói
    Date the ban will be lifted: 12-08-2009, 09:00 AM

Chú hdtoan hiện tại đó. Đang ngồi chung nhà với chú keane. Hehehe.

10. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Anh thì cứ thích đá với chel làm chừng 7 trái, 8 trái Manchester United fanclub
    Khởi đầu mùa giải cho nó máu chứ. Hôm qua k thức nổi để xem, sáng review lại - cú quá!

11. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

chú còn may hơn ku keane, tuần sau chú ra trại, còn nó thì phải lao động khổ sai hơn 20 năm Manchester United fanclub
    cũng khó lắm anh à, Che mà đè nó 7-8 trái thì giải Ngoại hạng người ta không xem nữa đâu. Họ chuyển qua coi tennis sướng hơn, xem Federrer đấu với Đỗ Minh Quân còn thú hơnManchester United fanclub - 2
    em thì dự đoán Che có thể thắng MU ở cái Siêu Cup, coi như là an ủi cho mùa bóng 09-10 Manchester United fanclub - 3. PL thì MU dành rồi, FA Cup thì chỉ có Hull City dành với Sunderland, còn Carling Cup thì cho chú nào ở giải hạng nhất lấy. Vậy là công bằng nhất cho cả mùa giải tới Manchester United fanclub - 4

12. keane_16MU Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Admind 5s đây.
    Yêu cầu mấy đồng chí fan Mò U ăn nói cẩn thận kẻo tui band nick hết => đòi 1 nick 500k mới thả ra ah nheManchester United fanclub

13. hdtoan_new Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Dạ dạ anh Kin. Em sợ quá, anh tha cho em nghen.
    Nghe nói Van der Sar của tui gãy xương bàn tay nghỉ 8 tuần hổng biết đúng sai. Ai kiểm chứng dùm cái.

14. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

thông tin trên chính xác 101%, báo chí thì nói do bay người chụp penalty trong trận gặp Bayern nên gãy ngón tay cái. Nhưng theo thông tin từ blog của MU Supporter thì VDS do nhấn nhầm cái nút report nên ngón cái bị trẹo Manchester United fanclub, khoảng 8 tuần sau là được ra sân bay à Manchester United fanclub - 1

15. bryan1402 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hehe nick em đàng hoàng ,khỏi lo Manchester United fanclub - 1

16. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

wa bên kia chơi đi bro ^^

17. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Bên này nói chuyện "chuyên môn" nhé Manchester United fanclub
    Cũng k tính bài như nhau wa nhà kho spam thoải mái khỏi sợ close, ban gì cả...
    Wa kia 8 điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Manchester United fanclub - 1

18. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

vậy anh em mình tập trung chuyên môn đi Manchester United fanclub
    mình có 1 câu hỏi nhỏ, nếu anh em nào đáp đúng thì sẽ có quà, ưu tiên cho những thành viên mới Manchester United fanclub - 1
    Anh em MU chắc ai cũng biết tối ngày 9/8/2009 sẽ có trận CharitySheild Cup giữ MU và Che vậy:
    1. 2 đội sẽ ra sân với màu áo nào ?
    2. bên nào sẽ được nhận thẻ vàng đầu tiên của trận đấu ?
    3. bao nhiêu người dự đoán sai ? (câu này được tính nếu có nhìu người đoán đúng 2 câu trên)
    trò chơi sẽ kết thúc lúc 8:45PM ngày 09/8/2009 nhé Manchester United fanclub - 2
    phần thưởng sẽ được trao vào CN ngày 16/8/2009 Manchester United fanclub - 3
    chúc anh em vui, trả lời trong topic này lun nha Manchester United fanclub - 4

19. blue_blue Thành Viên Kim Cương

1/ Áo truyền thống
    2/ chel - tất nhiên Manchester United fanclub
    3/ tất cả trừ anh và ai trả lời giống anh Manchester United fanclub - 1

20. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

em mở hàng nhe anh Thi
    1. Chelsea: áo Xanh, MU: áo Đỏ:beauty:
    2. Chelsea ăn thẻ trước Manchester United fanclub - 5
    3. 7 người trả lời sai ( I Like No7
    :beauty:)