Tìm kiếm bài viết theo id

iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi quydylan, 19/11/07.

ID Topic : 696969 - Số lần up bằng SMS: 245
Ngày đăng:
19/11/07 lúc 21:19
  1. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Cám ơn Hải nhiều nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    hihi,cám ơn nhiều nghen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

Em trồng dàn bom trước cửa nhà cô ! Cô vừa đi ra em nghe cái đùng ! Nhà cô bay , cô văng mất tiu ! Cô vào nhà thương còn em đi về ..... * Em lại trồng bom trước cửa nhà thương ! Cô vừa lành thương , em nghe cái đùng ! nhà thương bay , cô văng mất tiu ! cô vào hòm luôn còn em đi về ...... * Em lại trồng bom trước hòm của cô ! cô vừa ngồi lên em nghe cái đùng ! hòm cô bay , cô văng mất tiu ! cô chầu diêm vương còn em đi tù iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

2. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Anh:Em có biết anh yêu em nhiều biết nhường nào ko?
    Em:Nhiều như những vì sao trên trời chứ gì,bài này em thuộc lòng rồi
    Anh:Không,anh yêu em nhiều như số lần anh Up trên 5 giây vậy.Dù mod có chặt,admin có chém...
    Em:Cảm động lắm lắm... iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

3. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

mình kg có loại hàng này iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Fuck là chữ viết tắt của Friend You Can Keep - Dịch ra nghĩa là "Bạn cần phải giữ tình bạn của bạn" bởi thế chúng ta cần FUCK mỗi ngày ! ---->>> ai dịch kì vậy cà iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

4. mrdung9999 Thành Viên Vàng

Zậy đốt nhang cắt máu ăn thề lun đi hen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất ....úp cho topic nhảy lên trên

5. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks anh em iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    hihi,cám ơn nghen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    Cứ từ từ iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3
    Thanks An iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4
    ok,thanks bạn iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 6

\:’\’\:::/’::/’/’
    ....’\’\::’\:/’:/’/’..___,•’`¯`’•,
    .....’\’\’\|/’/’/’....../..........._/
    .......’\’\|/’/’,.~~/=====_/
    ........[||||].....(_________)
    ..........||.....,•’`.._....._....`’•,
    ..........||.../...... (^)(^)` ........\
    ..........||..|............ ...............I
    ..........||...\.......\____/........./
    ..........||.....’•,_............._,•’
    .........,||..,~•¯¯\\\\(@)//__
    ......,•’`||..............////\\\.......`’•,
    .....’,...||.............////O\\.............\
    ..,•’`...,||•’`¯`’•,////.....\\..…........\
    ..’,_______,•’///...O...\\.............|
    .......,|.||....
    mùa giáng sinh vui vẻ nha:•.(¯`°´¯).• ¤*•,¸.¸,cùng một năm mới hạnh phúc an lành •*¤*•,.• ¤*•,¸

6. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks anh em ủng hộ nhìêu lắm nhé...
    Chúc anh em 1 đêm giáng sinh an lành iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

。° 。 ° ˛ ˚ ˛ ˚ ˛ •˚ • 。 ° • 。 • ˚ *★Merry★* 。 • ˚ ˚ ˛ ˚ ˛ • • 。 ★Christmas★ 。* 。° 。QUYDYLAN • • 。 。*˚ ˚ ˛ ˚ ˛ ° ˛ ˚ ˛ * _Π_____* 。*˚ ˚ ˛ ˚ ˛ •˛ •˚ */______/~\。˚ ˚ ˛ 。*˚ ˚ ˛ ˚ ˛ •˛ •˚ | 田田 |門| ˚ ˛ ˚

7. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks nhìu nhé , hihi iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Giáng sinh sắp đến rồi.Chúc chi em: Trẻ trung như heo sữa, Bốc lửa như heo hơi, Chịu chơi như heo nái, Hăng hái như heo con, Sắt son như heo đất, Đủ chất như ..heo thịt! Chúc anh em: Tươi vui như heo cắn, đỏ đắn như heo lai, sức dai như… heo nọc, xốc vác như heo rừng, bừng bừng như… heo quay! MERRY CHRISTMAS!!! HAPPY NEW YEAR !!!!!!!! iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

8. chrissean Thành Viên Cấp 4

ủng hộ Quý 1 cái, giá tốt, sắp hốt thẻ Sony đây, lên đầu nào

9. william_nam Thành VIên Siêu...Sex

có thẻ 512 M2 của ScanDisk ,mún đổi thẻ 1GB được ko Quý ,nếu ok thì báo dùm Nam cái nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất up dùm lun

10. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks nhiều nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    Quý kg thu M2 cũ đc roài,có gì bán cho anh em rồi ủng hộ Qúy nhé Nam,rảnh cafe nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

Trong quán nhậu, một thực khách gọi bồi bàn: "Này! Cho anh thêm hai đĩa thịt dê nhé!". Cùng lúc đó, một ông khách mới vào quán gọi: Cho tôi hai đĩa thịt chó! Anh bồi hướng vào bếp la lớn: Hai dê ăn thêm, hai chó mới vào!!! iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

11. william_nam Thành VIên Siêu...Sex

thế àh ,roài roài ,để cày bừa chăm chỉ kím tiền mua thêm cái 1 GB ,cái 512 để ....coi film iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

12. hao ky Thành Viên Chưa Kích Hoạt

13. axioo Thành Viên Mới

đang dùng con 770sh ko bít bên Quý có bộ chuyển thanh jack 3.5 ko vậy.

14. endless.love Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Anh qui Memory Stick PRO DUO128mb ( hen thi 256mb) cho s700i gia nhiu vay anh nhan tin cho em gia nha ti wa lum the

15. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1 ok Nam,hihi iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2 hôm đó mà giá hạ sẽ để giá tốt cho hen
    Uhm,Qúy thì cho thoái mái,sợ mấy a kia thoai iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3
    Thanks nhìu iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4
    Sắp thuộc về 1 người roài iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 5
    uhm,có gì ghé Quý iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 6 giá 50k iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 7
    a coi list ở trang 1 nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 8
    Thanks nhìu iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 9
    Máy S700i dùng thẻ công nghệ cũ , mình kg có hàng cho nó,thanks bạn quan tâm iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 10

'Trong phòng ngủ của 1 nhà trẻ, 1 bé trai và 1 bé gái nằm gần nhau. Cậu bé hỏi: "Này, cậu là kon dzai hay kon gái thế?". Cô bé trả lời: "Tớ hok bik nữa!" - "Tớ cũng hok bik. Vậy để tớ kiểm tra cho" - "Ừ!". Cậu bé trai chui dzô chăn cô bé một hồi rồy chuj ra bảo: " A! Tớ bik gòy! Cậu là kon gái, tớ là con trai!". Cô bé hỏi: "Ủa, sao cậu bik hay dzạ?" - "Thì tại cậu mang tất hồng, còn tớ mang tất màu xanh iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 11

16. dhung67 Thành Viên Kim Cương

Toi muon lay 2 cai sd 2gb,2 cai mini sd 1gb ,2 cdau doc loai moi mong,doc the mii khg can adapter,anh ban giao hang dum den duoc chu?Co gi nhan tin hay PM cho toi

17. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Ok mà,a sms em địa chỉ anh vào 0909842929,em giao hàng cho anh nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất cám ơn anh ủng hộ nhiều iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

Hai vợ chồng cãi nhau: - … Sugar you you go, sugar me me go! (Đường cô cô đi, đường tôi tôi đi!) - You think you tasty? (Anh nghĩ anh ngon lắm hả?) - I love toilet you go go! (Tôi yêu cầu cô đi đi) - You live in this place monkey cough, flamingo crow. Clothes house country! (Anh cứ sống ở nơi khỉ ho cò gáy này đi, Đồ nhà quê) - You onion summer three down seven up. No enough listen (Cô hành hạ tôi ba chìm bảy nổi. Thôi đủ rồi nghe!), good bye, see you again iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

18. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Công thức nấu món an đêm 30 Tết: 1. Lấy 12 tháng trong năm đem rửa sạch mùi cay đắng, ghen tị, thù oán ...rồi để ráo nước 2. Tuần tự cắt mỗi tháng ra 28, 30 hay 31 phần. 3. Trộn đều với : - Một chút tin yêu - Một chút kiên nhẫn - Một chút can đảm - Một chút cố gắng - Một chút hy vọng - Một chút chung thủy 4. Ướp thêm gia vị : lạc quan, tự tin và hài hước 5. Ðem ngâm một lát trong dung dịch “Những điều tâm niệm của mình” 6. Vớt ra, xay nhỏ, đổ tất cả vào “Nồi yêu thương” và nấu với lửa “Vui mừng” 7. Ðem ra ăn với “Nụ cười” trong chén “Bao dung”và sẽ có MỘT NĂM MỚI ÐẦY YÊU THƯƠNG VÀ HẠNH PHÚC !!! iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

19. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

cám ơn nhiều nhé kưng iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

[FONT=/Yahoo.Messenger.Skins.YmDefau]
    Trong lớp, cô giáo giảng bài về ích lợi của việc đội nón bảo hiểm. Các em hãy tưởng tượng, một cậu bé rất rất xinh xắn đang đi trên đường, bỗng bị 1 cục gạch từ trên cao rơi xuống, cậu bé vì không có nón bảo hiểm nên bị chết oan.Còn một cô bé khác, cũng bị một cục gạch rơi vào đầu nhưng vì có nón bảo hiểm nên cô bé chỉ mỉm cười rồi tiếp tục bước đi....cô giáo mới nói đến đây thì 1 bạn giờ tay phát biểu, "dạ, thưa cô, em biết bạn gái đó, nó vẫn cười cho tới bây giờ đó cô, mẹ em nói nó bị khùng luôn rồi iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2
    [/FONT]​

20. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

ok,hihi iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất M600 xài good mừh,cùi gì chứ iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1 nói bậy nè

Ngôn ngữ nơi công sở: - Nhẹ! nhẹ đi anh! rách cái bao là chết em đó! - Em yên tâm! Anh làm cả trăm cái rồi. Có rách đâu mà em sợ! - Nhưng lỡ rách thì sao? - Em khéo lo! Anh làm nhẹ nhàng chứ có mạnh đâu! Một lúc sau: - A! Ra được rồi! Đã quá! - Nè lần sau muốn mở bao thư nào nhớ kêu anh nhé! Đừng có tự mở, lỡ rách sếp mắng cho đó! - Em biết rồi! Cám ơn anh nhé! iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2