Tìm kiếm bài viết theo id

[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Mcat, 2/5/08.

ID Topic : 212055
Ngày đăng:
2/5/08 lúc 23:24
  1. Mcat Thành Viên Kim Cương

mấy bro khi nào ghé thì nhớ call trước cho em nha,đến nhà cũng vậy.Call cái em chạy xuống mở cửa nha,vì nhà lúc nào cũng khóa cửa ngoài hết.

2. Mcat Thành Viên Kim Cương

ok,khi nào có nhu cầu thì ghé nhà Mcat nha [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

3. congthanhgiot Thành Viên Cấp 3

Vải quần 149k là hàng xuất xứ nước nào thế bạn. Mình thường mua trên chợ Bến Thành hàng tương đối là 350k/ 1 quần nam .

4. Mcat Thành Viên Kim Cương

vải của mình xuất xứ VN cũng có mà TQ cũng có luôn.Nhưng cho dù là nước nào đi nữa thì mình luôn kiểm tra kỹ trước khi nhập về.Vì gia đìng mình bán hàng này lâu năm rồi nên không thể lấy hàng kém chất lượng về bán cho khách được.Mình bán lời vào số lượng người mua đông nên mới có giá rẻ như vậy [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!. Bạn cứ yên tâm,mua về mặc nếu cảm thấy chất lượng ko tốt có thể đem đến trả,mình hoàn tiền 100% [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1

5. lk_forever Thành Viên Mới

.
    [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! ban iu, bua~ na`o ranh~ ra uo^'ng cafe minh` ban` co^ng chuye^n. chut' nha... minh` ke^t' hang` cua? ban. ro^i` -do'(ca^m' nghi~ ba^y.). minh` co' nha~ y' muo^n' lam` a(n la^u dai` voi' ban. ne^u' -du*o*c. thi` ban. cho minh` cai' hen. nha. Mail cua minh` la` beloc1983@yahoo.com.[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1

6. Mcat Thành Viên Kim Cương

thank bạn,khi nào rãnh ghé nhà mình xem quần nha [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!
    bro này hỏi khó hiểu quá hà [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 3

7. Mcat Thành Viên Kim Cương

ok,bạn cứ đem vải qua mình may cho.tiền công là 80k 1 quần nha bạn [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

8. vyjoo Thành Viên Bạch Kim

bạn ơi nếu mình đến đo rồi chọn vải may theo kích thước của mình thì giá cả cũng y như vậy hả bạn. Có quần tây Nữ ko bạn, có gì pm cho mình hen

9. Mcat Thành Viên Kim Cương

uh,giá quần may sẵn và may theo số đo đều 149k hết đó bạn [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!( đáng lẽ may theo số đo mình tình cao hơn,nhưng trước giờ mình được anh em 5s ủng hộ rất nhiệt tình nên vẫn để giá 149k để đáp lại tấm lòng của các bạn dành cho mình).hiện tại nhà mình chỉ may hàng quần Nam là chủ yếu ,nếu bạn muốn may quần tây nữ thì có thể đem vải đến cho mẹ mình may ( địa chỉ 36A Trần Quang Diệu(nối dài) P13_Q.3,và công may là 80k 1 quần nha bạn)
    Thank bạn đã ủng hộ [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1

10. Mcat Thành Viên Kim Cương

welcome bro [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!
    thank bro nhiều hen [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1

11. lmt Thành Viên Mới

nếu tới đo may thì sẽ đưa tiền cho bạn trước hay là đặt cọc trước bao nhiêu % ???? NẾu chiều mai bạn có ở nhà thì mình qua, khoảng 2h chiều. Lên mạng thì PM cho mình he ^_^ cám ơn

12. Mcat Thành Viên Kim Cương

nếu tới đo may thì cọc trước cho mình 30%,may 2 ngày là có quần cho bạn liền [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

13. Mcat Thành Viên Kim Cương

welcome bro ghé thăm [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!
    thank bro
    thank bro :41_002:

14. kimjihoon Thành Viên Mới

Hàng rẻ thiệt, đang cần mua, sẽ ghé mua, nhưng ko thể hiểu tại sao lại rẻ như thế mà bảo là do mẹ may ở nhà, vì rẻ thế chỉ có thể là hàng công nghiệp thôi vì theo mình đi may đồ thì vải ko đã hết 100-130k rùi, may công 70k nữa.
    Nhưng nhìn địa chỉ nhà bạn mà buồn, vì mua phải thử chứ ko thể đặt theo mẫu được
    Up up giùm làm wen lun

15. Mcat Thành Viên Kim Cương

[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! bro đi mua vải may thì tất nhiên giá 1 xắp vải từ 100k đến 130k là đúng rùi ,nhà em mua vải mua nguyên cả cây luôn chứ đâu có mua lẻ tẻ từng xắp đâu mà có giá đó bro ơi .Hic,thêm cái vụ em bán rẻ hơn người ta là vì em bán lời vào số lượng người mua đ6ng chứ đâu có lời trên từng cái nên mới có giá 149K (chắc bữa sau tăng giá lên quá,bán giá rẻ cũng bị hiểu lầm nữa [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1.Àh nếu bro rành về may mặc thì ghé nhà em so sánh hàng của em có phải hàng công nghiệp ko hen,thêm nữa trên topic em có nói là mẹ em may không lẽ bro nghĩ là 1 mình mẹ em ngồi may thôi hả??? hic,1 tiệm may thì phải có thợ ráp và cắt nữa chứ bro,nào làm khuya,vắt sổ ,đơm nút....1 mình mẹ em làm hết chắc 4,5 ngày mới xong 1 cái quần quá.Với lại thêm 1 cái này nữa ,em có ghi trên topic là trong vòng 48h sau khi mua khách hàng có thể trả lại quần không cần lý do ( em đã dám ghi như vậy mà bro nghĩ là em lấy hàng công nghiệp bán cho mọi người sao [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 2)
    Trên topic em đã cố gằng ghi rõ ràng từ nguồn vải đến cả nơi sản xuất cho mọi người nắm được thông tin rõ ràng.Nếu không có uy tín thì em không bán được đến giờ này đâu bro ạ ,đừng nghĩ vậy tội nghiệp em hen
    Nhưng dù sao bro là khách hàng,bro có thể nêu thắc mắc của mình em sẽ cố gắng trả lời đầy đủ.Khi nào bro rãnh thì ghé nhà em xem quần nha,chúc bro 1 ngày làm việc vui vẻ [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 3

16. 491_NDC Thành Viên Cấp 3

ok ...! miễn là hàng good thì mình ủng hộ ...! lát nữa chạy qua nhà pro đây.

17. Mcat Thành Viên Kim Cương

thanks các bro

18. Mcat Thành Viên Kim Cương

rất cám ơn các bro đã ủng hộ cho Mcat,khi nào các bro ghé nhà thì call trước cho em nha ,vì em hay đi ra ngoài giao hàng cho khách lắm [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

19. kien Thành Viên Cấp 4

bán vải may quần chứ ko có bán quần à, có mẫu quần nào được show cho bà con coi luôn đi, giá thành phẩm 1 cái quần là bao nhiêu luôn ?

20. Mcat Thành Viên Kim Cương

Mình hok bán vải may quần bro ơi?[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!
    Mẫu quần mình show hết lên rùi đó.nếu bro hok thấy bấm f5 thử hen.
    Giá thành 1 quần là 149 ( gồm vải và công may) quá rẻ phải hok bro. rảnh ghé xem hàng tiện thể lụm vài cái luôn.[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1