Tìm kiếm bài viết theo id

[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Mcat, 2/5/08.

ID Topic : 212055
Ngày đăng:
2/5/08 lúc 23:24
  1. Mcat Thành Viên Kim Cương

thank bạn nhiều,khi nào có nhu cầu may quần tây thì ghé mình nha [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

2. thanhmev Thành Viên Cấp 3

đúng size 34 (theo quần kaki trơn size 34 của Việt Tiến), loại vải 149k, màu sậm đặt 1 cái trước (nếu đẹp thì đặt tiếp) có giao hàng ở Q.1 ko bro?

3. Mcat Thành Viên Kim Cương

size thì mỗi chỗ đều khác nhau chút ít.Nếu bro mặc size 31 hay 32 thì em có thể giao qua cho bro thử luôn.Size 34 thì hơi khó cho em....bro rãnh thì ghé nhà em thử quần luôn ( bảo đảm sẽ hài lòng bro cả về kiểu dáng lẫn chất lượng).Nếu không đẹp cứ việc đem trả lại em và nhận lại tiền 100% [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

4. Mcat Thành Viên Kim Cương

khi nào đến xem quần thì nhớ call hoặc sms cho em trước vì cũng hay đi ra ngoài giao hàng cho khách

5. Mcat Thành Viên Kim Cương

thank bạn đã ủng hộ.Mình cũng tính tung ra hàng áo sơmi nhưng đang gặp khó khăn về nguồn vải nên đành lỗi hẹn với mọi người.Khoản tháng 9 mình mới có thể ra hàng áo sơmi được,bây giờ thì đang tập trung cho hàng quần tây [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!
    .Sẽ cố gằng tìm vải đẹp và chất lượng phục vụ cho ACE 5s [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1

6. Mcat Thành Viên Kim Cương

welcome 2 bro ghé thăm nhà em [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

7. conmuatinhyeu Thành Viên Chưa Kích Hoạt

có vải qần đen trơn ko bạn, nếu có thì sẽ ghé ủng hộ,mình hỏi trước vì ở hơi xa

8. Mcat Thành Viên Kim Cương

vải đen trơn mình cung có luôn. mình mới nhập thêm nhiều màu mới rấy đẹp.đảm bảo làm bạn hài lòng
    [quote =loccoc;may kiểu trẻ hay kiểu đứng vậy bro ?[/quote]
    bạn muốn form nào minh sẽ may cho bạn form đó,từ trẻ trung đến đứng tuổi mình.

9. Mcat Thành Viên Kim Cương

kha kha,cũng tàm tạm [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

10. Mcat Thành Viên Kim Cương

khi nào rãnh ghé xem hen [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

11. Mcat Thành Viên Kim Cương

Mới update các mẫu mới theo yêu cầu của anh em đó.Lên cho mọi người biết nè

12. Mcat Thành Viên Kim Cương

phải giống em mới để hình mẫu chứ bro.Không phải chơi "treo đầu dê bán thịt chó" đâu,bro yên tâm.Trong 48h sau khi mua hàng nếu thấy không đẹp có thể đem lại trả hàng ,em hoàn tiền 100% ( áp dụng với các quần may sẵn )

13. dacphuc Thành Viên Cấp 3

tình hình là dạo nì béo lên nên quần đi làm chật hehe , đánh dấu cái cuối tháng lãnh lương qua coi hehe

14. Mcat Thành Viên Kim Cương

hôm qua có chat với bro nhưng đang giữa chừng thì bị out mạng ( ông FPT dạo này chán ghê) [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

15. tqluu Thành Viên Vàng

oánh dấu cái nào, dạo này phát phì rùi. size 36 mặc còn thấy chật nữa,

16. hoang-tu-chan-that Thành Viên Cấp 2

cho mminh hoi. neu chon 149 la may theo so do va theoy muon cua minh phai khong?
    va cho hoi, dat may khi nao minh co the qua lay.
    chuc may may ban dat nha!

17. hoang-tu-chan-that Thành Viên Cấp 2

cho minh hoi: neu chon option 149k la may theo so do va y thich cua nguoi mac luon phai khomg?
    va may thi khi nao minh moi qua ruoc em no ve.
    chuc mua may ban dat nha[HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

18. Mcat Thành Viên Kim Cương

ok,nếu chọn option 149k là sẽ may theo đúng số đo của bạn luôn.Thường là sẽ chọn vải và đo số đo sau đó may theo form quần của nhà mình nhưng nếu bạn muốn may theo ý riêng của bạn thì mình cũng sẵn sàng đáp ứng luôn [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!! - 1
    Và khi đặt may thì trong 2 ngày sẽ có quần cho bạn

19. Mcat Thành Viên Kim Cương

chà,bro có cái bụng hơi bị bự nhĩ [HCM] Fashion For Men = Hàng Cực Chất + Giá Cực Mềm !!!!!

20. Mcat Thành Viên Kim Cương