Tìm kiếm bài viết theo id

Đập..... bịch tai nghe Sony Ericsson HPM-77 & HPM-64D

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tiachopcomputer, 6/7/10.

ID Topic : 2040187
Ngày đăng:
6/7/10 lúc 21:45
  1. kapoleon Thành Viên Cấp 4

bài này sai bét về cái việc ko dư lỗ ở chân cắm..cái này ko phải là cái để phân biệt bạn ạh(ae ben SE-cafe đã đính chính việc này rồi mà)..cái lỗ đó có hay ko hàng fake làm được cái một..wan trong la chất liệu, âm thanh và độ sắc nét, tinh sảo của thiết bị thôi..

2. Bạn vui lòng cho mình 1 mẫu thử hàng Fake mà ko có lỗ dư. Xin cảm ơn và xin đừng làm rối trí newbie SE để trục lợi, mình gặp nhiều rồi

3. big.zero Thành Viên Bạch Kim

mình thik loại in-ear chứ nghe mấy loại này nhức tai lắm mình ko xài dc Đập..... bịch tai nghe Sony Ericsson HPM-77 & HPM-64D

4. kapoleon Thành Viên Cấp 4

mình nói đúng hay sai..bạn có quyền đánh giá..vì bạn lập topic để thảo luận mà..nhưng tại sao lại nói là mình trục lợi này kia..có bằng có cớ thì mới có quyền nói như vậy..hay do suy bụng ta ra bụng người..bài của bạn sai..thì mình nói sai..chưa hề nói gì về mục đích của người viết..vậy thì bạn cũng ko phủ nhận việc tai nghe xịn cũng có lỗ dư đúng ko..tai nghe chú mình đem từ Mỹ về..ổng làm trong SE lấy trong xưởng bên đó ra cũng có lỗ đó thôi....cuối cùng..mình xin bạn xem lại cách ăn nói..mình chỉ đóng góp hiểu biết..ko có ý nặng nhẹ gì cả..

5. kapoleon Thành Viên Cấp 4

cái này nghe càng sai..bạn có biết 1 dây chuyền sản xuất của người ta quy mô đến cỡ nào ko..bởi vậy nó phải thống nhất trên diện rộng để tiết kiệm chi phí SX..cho dù sản xuất ở bất kỳ nhà máy nào trực thuộc hãng thì cũng phải giống nhau..vậy tại sao linh kiện chính hãng lại khác hàng theo máy được..bạn còn nói chất lượng hàng linh kien chính hãng 8/10 so voi theo máy nữa chứ..bạn nghe được bao nhiêu cái rồi má dám quả quyết như vậy..mình ko rành lắm..nhưng nghe bạn nói là thấy phi lý rồi..biết thì hãy nói bạn ơi..

6. kapoleon Thành Viên Cấp 4

máy của mình gửi từ MỸ về có hộp đàng hoàng, tai nghe cũng có lỗ dư nè bạn..

7. Vậy theo bạn hàng ko có lỗ dư là hàng lô, còn có lỗ dư là hàng zin? mà thôi, cứ mang tư tưởng "dễ thuốc" đó mà chơi SE nhé, mình ko tranh cãi với bạn nữa. Trong tay mình đang có sạc, cáp và tai nghe SE hoàn toàn ko có lỗ dư nếu rảnh chạy qua mình cho xem, còn nếu bạn lỡ có vài món hàng có lỗ dư thì xin chia buồn cùng bạn vậy. Mình có đủ kn chơi SE để bít hàng ZIN LÔ, và hiện bây h chưa có 1 con SE nào qua mặt được mình, nói thẳng như vậy đó

8. kapoleon Thành Viên Cấp 4

mình sài SE ko bao giờ phải tốn tiền mua..nên chẳng bao giờ bị ai "thuốc" ..chú mình làm trong SE bên Mỹ gửi về cho sài free..tại đọc thấy bài viết này ko đúng..trong khi bên se-cafe.net đã thảo luận chuyện này nhiều rồi..việc cái lỗ dư ko phải là cách để phân biêt..ko lẽ lấy trong hãng ra mà cũng là hàng nhái sao..còn mình chẳng được lợi lộc gì cả..lâu lâu dư thì bán vài cái cho vui..chứ đâu phải bán hàng chuyên nghiệp như bạn..mình chắc chắn bạn hiểu biết nhiều hơn mình về SE..nhưng ko có nghĩa bạn biết tất cả..mình chúc bạn buôn may bán đắt..bibi..đừng giận mình gì mình nghe..

9. Thú chơi SE bắt nguồn từ chức năng nghe nhạc và chụp hình của em nó. Nhưng vấn đề nảy sinh là chơi SE lỗ kinh khủng, do mình phải chắt chiu từng đồng từng cắc nên khi chơi mình rất cẩn thận để sinh lời hoặc chí ít là huề vốn. Mình hiểu ý bạn, nhưng vấn đề là có 1 số con buôn tung hê hàng có lỗ dư để làm lung lay ý chí newbie, sau đó nếu có giao dịch mà KH thắc mắc vụ lỗ dư thì nó sẽ nói lung tung beng + bị lung lay từ trước nên dễ bị dính chấu. Chứ bây h bạn nghĩ coi, vụ lỗ dư nếu ai cũng biết thì hàng nhái hàng lô làm thế quái nào bán được. Mình đã gặp 1 tai HPM-70 cực kỳ đẹp, ko hề có 1 tí ba vớ nào, dây bằng cao su non mịn như hàng thật, miếng chặn tai nghe cực sắc xảo, Nhưng vẫn có lỗ dư và khi cắm vào thì hỡi ôi, dở cực kỳ. Mình ghét làm ăn gian dối lắm, mình buôn bán quan trọng là đúng hàng đúng giá

10. quangco88 Thành Viên Cấp 5

Có dòng tai nghe In ear nào tốt Bass hay mà giá cả phải chăng ko bro ơi. Ghiền tai nghe dạnh đó quá má giá chat quá ko kham nổi

11. Bạn mua loại WH-701 đi giá 150k thui, tham khảo dưới sign mình nhé

12. banhmykhet Thành Viên Cấp 4

em đang có cai hpm77 nhưng đang dịnh mua w950i , ko biết gắn hpm77 vào w950 nghe sẽ như thế nào

13. Nghe vẫn tốt chán, nhưng chỉ phát huy 8/10 thui. Bạn phải gắn vào các đời Clearbass như W902,W995,W980,W705,W20 thì mới phát huy hết nội lực của em nó

14. sindbad889 Thành Viên Cấp 2

cho mình hỏi là tai8 nghe hpm-77 hiện nay là có lỗ dư không vậy,nghe Bác Cường Maruko_Chan nói là hiện nay đều có lỗ dư vậy,Thank !