Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Bán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8

Thảo luận trong 'Siêu Thị Nội Thất' bắt đầu bởi nhoc.moon, 27/7/09.

ID Topic : 1091129
Ngày đăng:
27/7/09 lúc 17:45
  1. phamngocvan Thành Viên Mới

Bạn cho mình hỏi drap giường có chằn gòn ko? thuộc tấm phủ hay la bọc nệm?! Mềm có chằn gòn không?!

2. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Drap kg có chằn gòn, mền thì có chằn gòn đó bạn, drap bọc vào tấm nệm chứ không có phủ

3. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Bán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8ThanksBán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8 - 1

4. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

ThanksBán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8 - 1

5. vinhtruongpham Thành Viên Cấp 3

quy cách: 1,6m * 2m co' bèo ( rèm chân )
    chất liêu vải .đường báo giá lại thun nha
    báo giá cho mình nha
    nếu ok mình lầy 2 bộ
    Thanks

6. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Drap mình không có bèo, chỉ làm drap bọc thôi bạn, chất liệu la cotton pha : hàng này không xù lông, không phai màu, không nhăn giá : 310.000 VND

Bạn có lấy mền kg?

ThanksBán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8

7. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Thanks Bà ConBán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8

8. Nghechutchit Thành Viên Cấp 1

Cho mình giá của Drap + vỏ 2 gối + vỏ gối ôm cho giường với kích thước của nệm là :1,6m x 2m x 0,20m nhé. Có thể mang catalog cho mình coi được ko? Nhà mình ở cc 675 Nguyễn Kiệm, p9,Pn gần nhà bạn đó. Ths

9. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Bán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8Thanks

10. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Bán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8 Thanks

11. còmnhom Thành Viên Cấp 3

Hàng đẹp quá, oánh dấu hôm nào qua ủng hộ. Nhớ ủng hộ mình nhiều nha

12. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Bán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8 Thanks

13. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

ThanksBán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8

14. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Thì sao bạnBán Bộ Ra Giường, Chăn, Bao Gối. Hàng Nhập Khẩu từ Thái Lan - Từ Ngày 27-7 đến 5-8 - 1

15. NicATi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

xinh qua, thich bo kitty voi mickey qua ah :X
    up phu b ne, b cung qua up phu m voi nha ^^

16. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

17. elisimi Thành Viên Cấp 2

tiếc quá,mình muốn xem tận mắt,và dùng tay sờ thử chất liệu ra sao,vì mình sắp cưới nên những cái đó rất quan trong với mình,nhưng giờ ko xem được,đành nhìn và up vậy.

18. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Thanks

19. vip+vip= 2vip Thành Viên Cấp 4

b ơi mẫu tt233 drap có phủ ko ? mẫu đó có mấy bao gối ôm ???

20. nhoc.moon Thành Viên Cấp 4

Thanks

233 Drap bọc thui bạn ơi, 1 gối ôm