Tìm kiếm bài viết theo id

5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần "nói"

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi NickyNam, 7/1/11.

ID Topic : 2691266
Ngày đăng:
7/1/11 lúc 12:01
  1. NickyNam 5Giây EnglishSpeakingClub

Có hát luôn nếu bạn thích 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói
    Nếu các bạn thích hát nhạc tiếng anh, thì lần off nào mà về sớm chúng mình làm tí karaoke ( mình cũng thích hát, mặc dù hát ko hay ):snicker:
    Anh hát thì đc chứ ko có múa lửa 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 2

2. [C] & [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tình hình là em thấy cái " bắp tay " của anh trên avatar là hơi bị " kinh " đấy ! Em cũng ước ao giống anh ghê mà mỗi lần zô fòng tập thì mỗi bên nâng được có 3kg :beat_shot:. Nhìn xung quanh ai cũng nâng " cục cục " . Nản ghê 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 1. Bữa đó off xong a chỉ em vài kn tập body building luôn nha a
    :byebye:

3. maroon584 Thành Viên Cấp 4

Lần sau off có hát hả chủ thớt ?

4. NickyNam 5Giây EnglishSpeakingClub

@Ken : ok em trai.
    @Hải : phải để ngày mai hỏi ý kiến mọi người đã rồi mới tính đc Hải ơi 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói
    @Everybody : còn đúng 26h nữa là tới lần offline đầu tiên rồi, up cho mọi người thấy 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 1

5. [C] & [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuột xuống page 2 rồi 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói Top cái nào :byebye:

6. NickyNam 5Giây EnglishSpeakingClub

Up cho ngày offline chủ nhật. 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói

7. tinh007 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tinh007 thường hay tham gia English club tại Nhà văn hóa thanh niên. Tình đăng ký một xuất để tham gia xem thế nào

Tên : Đặng Đa Tình
    Y!M : dangdatinh007@yahoo.com
    SDT : 0909 88 55 43

8. thang22_4_1989 Thành Viên Cấp 5

hay quá, Eng của mình cũng dỡ lắm, cũng ngại nói Eng lắm >.<

9. NickyNam 5Giây EnglishSpeakingClub

Update : Chủ nhật hôm nay 16/01/2011 Mình sẽ tổ chức buổi offline đầu tiên của 5GESC vào buổi tối từ 18-->20h.
    Địa điểm : đc gợi ý bởi bạn mingminh
    Trích:
    Quán cafe Cảm Xúc
    6A Ngô Thời Nhiệm, Q.3, TP. Hồ Chí Minh.
    Gần ngã tư Ngô Thời Nhiệm - Lê Quý Đôn.
    5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói

10. VTD_9x Tửu Lượng Vô Biên

anh chị nào có máy ảnh nhớ mang theo, để sau buổi off, show hình cho mọi người xem, để biết mà tham gia nhé. 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói

11. rune408 Thành Viên Cấp 5

mình về nhanh nhất 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói

12. haquangminh Thành Viên Vàng

13. [C] &amp; [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Giờ mới thấy được cái nick của Ly trong topic 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 1
    Về thứ 2 đây 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 3 Tối nay làm spamer cho topic của club mình luôn ha 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 4
    Àh quên , lần sau off đem bưởi lên tráng miệng luôn nha Duy ! Hehe ! :byebye:

14. NickyNam 5Giây EnglishSpeakingClub

Mình về nhanh bét 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói), mãi tân phú 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 1
    Đang viết bài review 1st offline 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 2

15. maithean Thành Viên Cấp 5

Về lâu rồi . Mà h mới vô topic

16. VTD_9x Tửu Lượng Vô Biên

sao k đòi giày để tráng miệng mà đòi bưởi của ngta 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 35Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói - 4

17. hungvn Thành Viên Cấp 3

Opps, lên trễ quá, cho mình đăng ký lần Off sau nhé

Hưng
    atilavn@yahoo.com
    0988279050

18. saobienxanh Thành Viên Cấp 2

hic họp mới thấy...mình zà nhứt 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói

19. FighterVn Thành Viên Cấp 6

hình offline đâu roài 5Giay English Speaking Club (5GESC) - 5Giay cho 1 lần nói hnay bận ôn thi nên ko đi đc T__T

20. [C] &amp; [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ơh hay ! Tại thấy bạn đó bán bưởi nên mới nói vậy ! Chứ giày đem lên đâu có share với mọi người được ! Hehe :sexy_girl:

Chắc anh Nicky đang edit đó a :byebye: