Tìm kiếm bài viết theo id

Thành lâp English Club

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Mr Bảo, 26/11/09.

ID Topic : 1397465
Ngày đăng:
26/11/09 lúc 14:40
  1. Mr Bảo Thành viên thân thiện

Tuổi tham gia:
    17
    Tạm thời đóng cửa chờ đủ số lượng người nhiệt tình

>>>Tình hình sẽ cố định club sinh hoạt vào thứ 5 mỗi tuần
    thời gian từ 6 - 8 pm

>>>Địa điểm cho lần 3 là quán cafe ngay góc LÊ LAITÔN THẤT TÙNG quận 1

>>>Theo đề xuất của các mem tham gia lần đầu
    lần off thứ 3 sẽ có topic cụ thể để mọi người chuẩn bị bàn luận với nhau.

>>>Mr kinglu offers that in the next meeting, our topic is going to be hobbies and some small games to help us learn more new vocabulary
    such as guess jobs, guess a famous person, etc...

Các bạn đã đăng ký tham gia nhưng chưa đi dc hoặc muốn tham gia thì nhanh lên nha. Cùng nhau cải thiện English.

2. Alves Thành Viên Cấp 6

Cứ công bố lịch sinh hoạt trên diễn đàn nhé, đi đc mình sẽ qua. Giao lưu và học hỏi luôn

3. iron Thành Viên Cấp 4

Sợ qua đó thoải mái quá, đẹp đẻ quá rồi lại ko tập trung , bọn con gái cứ lọ mọ đi vòng vòng chụp hình tự xướng.... chứ bên đó rất là ok

4. Jangnhut Thành Viên Cấp 6

Đã pm anh roài nhá. Có gì text e cái, em ào wa wận 7 liền!Thành lâp English Club

5. Mr Bảo Thành viên thân thiện

giờ thì chưa biết sao bác ạ chắc buổi tối cuối tuần

Bác iên tâm, em sẽ có 1 số qui định như, cấm dắt bồ theo cấm chụp hình chẳng hạn :confuse:

ok có j hú bạn

6. TèoLukas Thành Viên Cấp 1

mặc dù học 100% english mà lười nói tiếng anh quá ^^ gặp bạn việt nam là toàn vietnamese

7. Mr Bảo Thành viên thân thiện

Tui cũng như bác nên mới tạo cái club này nè.

8. TèoLukas Thành Viên Cấp 1

Rmiter à?
    Thành lâp English Club cùng trường. Mình mới semester 2...

9. kayzinious Thành Viên Vàng

Nhiều khi gặp mấy AC học chung EL cũng bỏ cái tính nói VNMese đi ...
    Cứ xổ đại ... thà sai ... nhưng được cái wen miệng ... có gì còn được sửa nữa ... chứ VNMese nói hoài ... về nhà gặp Pamẹ lâu lâu hứng sổ EL ,,, mà đâu có biết mình xổ cái gì đâu mà đáp trả ... chỉ có xổ với thằng e được vài câu ... ===> Chán ....
    Nói chung gặp ai biết tí EL cứ xổ giao lưu - ứng xử hằng ngày cho wen miệng đó mờh ..... để mốt có thi Speakin' gặp Mr or Mrs thì đỡ run trong cái phần Introduce yourself !
    Bản thân mình kô có time để tụ tập nên kô có dám xin vô ... ^^
    Nhưng cũng úp 1 fát cho Club hoạt động suôn sẻ vs tốt chẹp Thành lâp English Club)

10. Harry_nhat Thành Viên Cấp 6

có gi cho mình tham gia với, đang cần nè...

11. bluemountain9x Thành Viên Cấp 1

mình nghĩ nếu bạn chịu khó dời địa điểm sang q.1,vd như cv 23-9,Lê văn tám thì sẽ có nhiều ng tham gia hơn,chứ q.7 hơi bị xa...

12. mr.den Thành Viên Cấp 2

Hé nô, ai wụt lai tu gion wít ôn ọp du, wút đần ai? may bi hép ờ ọp lai đê sun.
    Rì gát Thành lâp English Club

13. skidrow101 UY TÍN @1 & ĐAM MÊ IPHONE

Sáng chủ nhật đó bác. Cứ lên nhà văn hoá Thanh Niên, ở đó có CLB. Tha hồ thực tập đó bác. Vài dòng chia sẻ cùng bác

14. mr_andy Thành Viên Cấp 4

Hic, tui định rủ bác đi mà dạo này time rảnh vào CN hơi bị ít, cũng đang tò mò về tiếng anh, mấy bác rảnh thì hú em với, chứ đi làm về rùi còn đi học buổi tối thêm nữa thì đuối quá:cry_002:, mà nhảm cái là học buổi tối buồn ngủ với lại chẳng ai để thực tập, bùn we' ! Thành lâp English Club
    Khi nào đi thì hú mình, LH dưới sign nha bác

15. skidrow101 UY TÍN @1 & ĐAM MÊ IPHONE

Xin lỗi bác andy nha. Dạo này bài vở nhiều quá nên không còn lên NVHTN nữa rồi. Mình thấy bác chủ chuyên đề này làm 1 CLB Tiếng Anh cho anh em 5s rất ý nghĩa. Nghía qua chuyên đề khác của bác chủ và đoán già non hình như bác này học ở rmit?

16. bluemountain9x Thành Viên Cấp 1

NVHTN thì mình chưa có đi nhưng mà nghe bạn mình nói là cũng lộn xộn lắm,đi 1 mình ko quen ai thì cũng khó mà bắt chuyện,các bác có thể lên sozo đó,club english cũng đc lắm

17. 25minutes Thành Viên Cấp 6

cho em bon chen đăng kí 1 vé ạ.
    Khi nào off hú em 1 tiếng nha? Thành lâp English Club

18. TèoLukas Thành Viên Cấp 1

Tuấn xl
    Thành lâp English Club

19. Mr Bảo Thành viên thân thiện

thôi kệ mình đi, học đâu kệ mình Thành lâp English Club.

Chủ yếu tham gia thì đăng ký thôi. Học rmit mà tệ av ng ta còn cười thêm, bởi vậy ít dám nói học ở đâu lắm Thành lâp English Club - 1

20. elnino_return89 Thành Viên Chưa Kích Hoạt