Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - hết đụng thằng HL giờ thằng PV

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi A Bảo Đây, 27/2/09.

ID Topic : 754303
Ngày đăng:
27/2/09 lúc 20:30
  1. A Bảo Đây Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    17
    Đã 1 lần 1 mình đăng truyện hoàn long truyền kỳ......bây giờ xin tiếp 1 chuyện PV kỳ kỳ

Chuyện là như thế này.......có 1 khách hàng yêu cầu ráp 1 bộ HTPC...nên em quyết định chọn AMD.....và đã chọn đc cái main GA-78GM-S2HP có tích hợp đầy đủ các tiẹn ích giải trí.....em đã ko dại gì mà qua thằng HL và PV để mua......nên chọn Hợp Nhất, thiên phúc, Vinh Hiễn.......nhưng thôi....đã ko còn dòng main này và các dòng tương tự, mà khách thì cứ hối rap nhanh
    tình cờ đọc trên tờ báo giá của thằng PV....hix thoi vào mua đại cho rồi(cái dại lớn nhất )......vào ghi phiếu tính tiền và ra quấy tính tiền ...tiếp đến kho nhận hàng......hỡi ơi...nó đem ra 1 cái hộp màu trắng hơi ngã vàng và hơi củ......ok hàng tồn ko sao vì các của hàng khác đã ko còn. dở ra coi....hix cái main năm trơ trọi 1 đóng ko 1 miếng vãi che thân....mình ngạc nhiên hỏi sao ko có bao nilong bọc lại, đc nhân viên tận tình trả lời rằng là nó như vậy....thôi mình dể tính mà lấy đại mang về(cái ngu lớn thứ 2.) về hăm hở....gắn tại nhà khách.....ráp đã xong....nhấn power...1 sự im re đáng sợ.....ko có tín hiệu gì.....làm tới làm lui rút ram, rút các thứ ra gắn lại.....hix card test chạy loạn xa, ròi main ko chạy.

chưa hết.....em mua case nằm mã là S400 + cái nguồn 450w arrow hix lúc mua nó dán tem cũng ko kiểm tra nghĩ là nguồn mới....nhưng về lúc ráp vô thì hỡi ơi.....cái 4 pin để cắm vào cpu sao có cái băng keo đen lạ lạ...chời ạ nó nối cái đầu 4 pin nhìn củ củ...ko biết sao đc nối như thế....em boá tay.

Hoá ra...hỏi thằng các cửa hàng khác thì ra đây là hàng BH nó đem bán lại....tức muốn điên nên viết lên đây cho các anh em cảnh giác đừng theo bước của em, khi mua main phải đầy đủ fullbox và trong hộp rỏ ràng huhuhuhuhuhuhuh, ngày mai em lên em chữi thẳng mặt

2. KingOfBlade Thành Viên Cấp 2

ủng hộ ông bạn

3. Coaxecva Thành Viên Cấp 4

Đem ra BH đổi cái khác HCM - hết đụng thằng HL giờ thằng PV
    Mà khi nào anh đi vậy? Em zô xem cái lộn ntn HCM - hết đụng thằng HL giờ thằng PV - 1
    ^..;..^

4. dc0908866535 Thành Viên Bạch Kim

Sặc ! nếu đúng hàng BH mà bán thì thằng này chắc đóng cửa cho rùi wá !

5. chuyen nho Thành Viên Bạch Kim

gặp mình là lên trên đó,đứng la lớn lên cho mọi khách hàng tại đó nghe là PV chuyên bán hàng gian.

6. anhvuitinh001 Thành Viên Cấp 3

tối nay ráng luyện chửi nha,chúc bro mai chửi gặp nhiều may mắn

7. A Bảo Đây Thành Viên Kim Cương

mới mua mà có dzu đem ra BH sao bro HCM - hết đụng thằng HL giờ thằng PV - 2
    mang ra cho nó đổi cái khác thì đúng hơn

8. thien-son Thành Viên Kim Cương

xin chia buồn, lần sau không nên dễ tính như vậy nữa, khó hơn đi Bảo

9. chutieu1234567 Thành Viên Cấp 2

xin chia buồn cùng Anh.

10. Kprovn Thành Viên Cấp 3

cái này để yên được sao cho em nó lên đường đi chứ,mà bây h pà kon cũng chả dại ra máy thằng đó làm gì,hôm bữa thằng bạn đòi mua saony vaio chê mình bán mắc rẻ ra phong vũ lụm về 1 con refubish tội nghiệp

11. Trần Thành Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thành thật chia buồn cùng bạn nha 2 thằng Hoàn long và Phong vũ mình sợ quá rồi

12. simgiabeo nhất Vợ, nhì Trời !

sao mà bạn dễ vậy? hàng vậy mà cũng chịu lấy

13. shop.demo Thành Viên Cấp 4

Lên chửi thẳng mặt nó....cho nó mất khách chơi...làm ăn mất uy tín quá đi mất

14. kubanh <strong><font color="#0000FF">►► True Blue ◄◄</font></strong>

hix nào h xài toàn đồ của PV ... vậy mà HCM - hết đụng thằng HL giờ thằng PV

15. TuấnSG Thành Viên Cấp 4

Mới mua mà ( trong vòng 24 tiếng ) nó phải đổi cái khác thôi .

16. is_no_good Thành Viên Cấp 2

vậy mà 2 thằng này vẫn nườm nượp người ra vào...hay là số luợng gà vẫn còn đáng kể

17. thienthantuyet Thành Viên Vip

chờ tin chủ topic lên làm việc với nó xem ntn HCM - hết đụng thằng HL giờ thằng PV

18. Dungussh Thành Viên Vàng

Trong 1 tuần mua bị truc trặc thì trả lại, lấy lại tiền. Hồi mình mua Ram, cũng lấy lại dc tiền.

19. A Bảo Đây Thành Viên Kim Cương

thiệt tình em cạch mặt 2 thằng này từ lâu rồi mà tại hàng hết mà nó còn đành vào nó mua HCM - hết đụng thằng HL giờ thằng PV(

20. judaspriest Thành Viên Cấp 4

Một phần do sự quá chủ quan của bạn (thằng nào mình đã cạch mặt thì nên đề phòng chứ !), anh em rút kinh nghiệm vậy.