Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi chuxvn, 1/9/09.

ID Topic : 1181524
Ngày đăng:
1/9/09 lúc 22:16
  1. chuxvn Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    14
    SHOP CÔN NHỊ KHÚC SỐ 1 VIỆT NAM CHUX VN

côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao

Link Facebook:
    https://www.facebook.com/connhikhuc.chuxvnclub

Website:
    www.nunchaku.vn

NHỮNG SẢN PHẨM HIỆN CÓ TẠI SHOP CHUX VN

THÔNG TIN SẢN PHẨM VÀ GIÁ CẢ ĐỀU CÓ TRÊN HÌNH CÁC BẠN NHÉ

côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 1côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 2
    côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 3
    côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 4
    côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 5

côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 6

côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 7

côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 8

côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 9

Địa chỉ: 36/ 70/ 17 Đương D3 Phường 25 Quận Bình Thạnh
    Gần
    Trường DH giao thông vận tải
    Điện thoại: 0933 348 840

CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI NĂM 2014.

TỪ NGÀY 1/1/2014, VỚI MỖI ĐƠN HÀNG CÔN NHỊ KHÚC TRỊ GIÁ BẤT KÌ, BẠN SẼ ĐƯỢC THAM GIA MIỄN PHÍ 2 BUỔI HƯỚNG DẪN CÔN NHỊ KHÚC TẠI CÂU LẠC BỘ CHUXVN.

TRONG 2 BUỔI NÀY, BẠN CÓ THỂ ĐƯỢC HƯỚNG DẪN NHỮNG KĨ THUẬT CƠ BẢN NHẬP MÔN CÔN NHỊ KHÚC, NHỮNG KĨ THUẬT ĐỂ ĐÁNH CÔN ĐẸP VÀ HIỆU QUẢ, NHỮNG CÁCH ĐỂ TRÁNH CHẤN THƯƠNG... HOẶC NHỮNG KĨ THUẬT NÂNG CAO NẾU NHƯ BẠN ĐÃ CÓ KIẾN THỨC VÀ KĨ NĂNG CƠ BẢN CỦA CÔN NHỊ KHÚC.

THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM

Đường kính: (độ dày thân côn) Có 3 loại phổ biến:

• 20-22 mm- dành cho bạn nào muốn ra đòn nhanh, côn nhẹ.
    • 28mm- dành cho bạn nào muốn tập thể lực, côn nặng.
    • 24-26mm, tức là trung bình của 2 loại ở trên. Dành cho những bạn ko thích quá nặng cũng như quá nhẹ.

Dây nối:

• 1- Dây dù toàn bộ: Dành cho những bạn thích sự mềm mại và linh họa của dây dù, và không thích dây xích.
    • 2- Ở giữa là xích, 2 đầu nối là dù: Nếu bạn muốn kết hợp giữa sự linh hoạt của dây dù và sự chắc chắn cũng như vẻ đẹp sáng của dây xích.
    • 3- Toàn bộ dây xích: Chắc chắn, mạnh mẽ và bạn sẽ không phải lo đến chuyện phải thay dây sau một thời gian sử dụng.
    • 4- Khớp quay linh hoạt: Chuxvn đã update loại khớp quay linh hoạt mới nhất, giúp chuyển động của côn linh hoạt hơn.

Chiều dài thân côn :

28- 30cm: Là kích thước tương đối thông dụng, để bảo đảm sự cân bằng cũng như tiện lợi trong các đòn thế.

Tuy nhiên các bạn có thể đặt độ dài theo kích thước mình mong muốn để phù hợp với nhiều mục đích khác nhau:

20-25 cm: Ngắn gọn, dễ bỏ trong người hoặc cốp xe.
    >32 cm: Đòn ra dài hơn.

THÔNG TIN VỀ VẬT LIỆU

1- GỖ

Gỗ căm xe:
    Là loại gỗ cứng, được sử dụng trong các công trình như cầu thang, đóng bàn ghế và một số công trình ngoài trời khác. Trọng lượng vừa phải, khoảng 350 gr một cặp côn. Thích hợp cho mọi động tác kĩ thuật và chiến đấu.

Gỗ cẩm lai:
    Nghe tên là biết hàng chất. Không cần bàn cãi nhiều. Gỗ nặng, chắc và bền. Có thể dùng để chưng cho đẹp, tập thể lực. Bác nào quá khỏe thì dùng để chiến đấu cũng ok.

2- NHỰA TỔNG HỢP

Tuy không đẹp bằng gỗ nhưng độ bền rất cao và không bao giờ bị gãy khi va chạm. Rất thích hợp cho các bạn muốn tập vào tường, cây hoặc hay làm rớt côn.

3-SILICON

Mềm và dẻo, thích hợp cho những bạn mới tập vì sẽ giảm chấn thương hoặc đau đớn khi va đập, giúp bạn thêm tự tin thực hiện những động tác phức tạp.
    Đặc biệt côn silicon cũng rất bền nên có thể dùng để tập thực chiến hoặc tập vào tường hoặc cây mà không sợ gãy, nứt.

4- INOX
    Cứng và sáng bóng, rất bền. Thích hợp cho những tay chơi trinh độ cao. Đặc biệt đầu nối là khớp quay linh hoạt loại tốt nên rất êm và linh hoạt khi vận hành.

Kích thước đề nghị: Tròn, đường kính 22mm hoặc 25cm, dài 30cm.

-----------
    Tất cả các loạivật liệu trên đều thích hợp cho làm côn nhị khúc. Chuxvn bảo đảm rơi côn vài chục lần đến 100 lần đều không ăn thua gì. Riêng với vật liệu gỗ, Chuxn đề nghị các bạn dùng keo bọc 2 đầu côn lại để tăng độ bền và tránh trấy xước cho 2 đầu cônkhi va đập hoặc rớt côn. :adore:

---------------------------------------------------------------------------------------------
    GIÁ:

CÔN NHỊ KHÚC

CÔN TRÒN

Silicon (nhựa PU):

Dài 25 cm: 200k .
    Dài 30 cm: 220k.

Nhựa tổng hợp PE TRÒN (siêu bền-hàng bảo hành):

Màu trắng PE xích trực tiếp: 160 k/ cặp. Mua 2 cặp giá 300 k

Màu trắng PE khớp xoay linh hoạt:250 k/ cặp. Mua 2 cặp giá 480 k

Màu đen PE khớp xoay linh hoạt: 260 k/ cặp. Mua 2 cặp giá 500 k

INOX
    : 350 k/ cặp. Mua 2 cặp giá 680k

CÔN 8 CẠNH
    Gỗ căm xe:
    160k / cặp, mua 2 cặp 300k

Gỗ cẩm lai:
    : 220k / cặp . Mua 2 cặp giá 430k. (TẠM hết hàng)

Nhựa tổng hợp:

Loại nối dây/ xích trực tiếp

Trắng: 220k / cặp. Mua 2 cặp giá 420 k.
    Đen: 180k / cặp. Mua 2 cặp giá 350 k.

Loại khớp xoay linh hoạt

Trắng: 320 k / cặp. Mua 2 cặp giá 620 k.

TONFA

Tonfa Inox:

165k/ cây.
    320 k/ cặp

Tonfa Nhưa PE:

Trắng: 200 k/ cây. 390 k/ cặp
    Đen: 210 k/ cây. 400 k/ cặp

----------------------------------------------------------------------
    HÌNH SẢN PHẨM

CÁC BẠN LƯU Ý NHỮNG HÌNH TRƯNG BÀY LÀ HÌNH CHỤP SẢN PHẨM THẬT- ĐƯỢC CHỤP KĨ- KHÔNG PHẢI LÀ HÌNH LẤY TRÊN MẠNG VÀ HOÀN TOÀN ĐỘC QUYỀN CỦA CHUXVN CLUB NHÉ
    côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 10

Chú ý kĩ gỗ thế nào nha. Nhìn là thấy hàng chất ngay

Căm xe: 160k

côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 11
    côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 12côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 13

Chú thích: Căm xe đù+ xích inox loại 2. Đẹp, bền, ko rỉ.

TONFA

NHỰA TỔNG HỢP:
    Hàng cực chuẩn, gia công chắc chắn, vật liệu siêu bền, rất thích hợp cho các bạn tập luyện với cường độ cao, hoặc trang bị làm vũ khí phòng thân. Không thể gãy hoặc nứt nhé. Chống dao kiếm vô tư!!!

INOX: Hàng chuẩn, inox dày 1.5 li nên rất chắc chắn. Có thể tập luyện, tự vệ tốt. Chống vũ khí sắc vô tư.
    Mình bọc đầu bằng cao su nên tăng độ bền và giảm tiếng ồn khi rớt.

GIAO HÀNG:
    4 phương thức:

• Các bạn qua nhà mình, gần Hàng Xanh. Các bạn đến trường ĐH Giao Thông Vận Tải thì call mình chạy ra- đường D3 theo địa chỉ: 36/70/19. Nếu ai chưa biết xài côn mình sẽ hướng dẫn một chút. (trước khi đến vui lòng sms báo trước )

• Giao tận nhà: Phí ship là 10-20k tuỳ xa hoặc gần. Nhiều khi sáng bận, tối mới giao được. :matrix:

• Gặp nhau ở một địa điểm thuận lợi cho cả 2. Điạ điểm thoả thuận. Free ship.

• Dành cho các bạn ở xa: Mình sẽ gửi chuyển phát nhanh EMS hoặc Tín Thành .
      Qui trình thực hiện:
    1-Các bạn cho mình thông số về loại côn mà bạn muốn đặt.
    2-Các bạn chuyển tiền vào tài khoản cho mình. Thông tin tài khoản ở đây:

Chủ tài khoản: Tạ Thanh Hải.

Số tài khoản: 576 586 79.

Ngân hàng ACB, chi nhánh Hàng Xanh

3-Mình sẽ làm côn và chuyển cho các bạn sau khi nhận được tiền vào tài khoản.

Chuxvn bảo đảm hàng các bạn sẽ được chuyển. Trước giờ chuxvn đã chuyển rất nhiều lần và luôn luôn uy tín 100%

Giá cước chuyển phát: phụ thuộc vào giá của Tín Thành.
    (giá trên đã bao gồm tiền chuyển và công đóng gói cho 1 cặp côn. Nếu chuyển nhiều hơn thì giá sẽ cao hơn).

Lưu ý:

Đơn vị tính: 1 cặp = 2 cây nối bằng đoạn nối ở giữa. Đừng nhầm lẫn 1 cặp là 2 bộ nhé.

• Tiền nào của đó nha các bạn. Côn nhìn đẹp mà lại rất bền, không dễ vỡ và nứt. Dây may dày, vết may rất chắc.
    • Tuy nhiên mình khuyến cáo các bạn không nên đánh vô tường vì sẽ làm giảm độ bền của côn và dẫn đến mau hỏng côn

• Ai mua côn của mình sẽ được thay dây 1 lần miễn phí. Vui lòng hẹn trước và mang côn đến, có thể quay lại sau hoặc đợi mình khoảng nửa tiếng là xong. côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 14
    • Nếu bro nào đặt côn kích thước quá lớn (dk 28 dài 35 cm chẳng hạn thì thêm 10-20k tiền gỗ nha)
    ------------------------------------------------------------------------------------------------
    XEM VÀ ĐẶT HÀNG
    - Trong giờ hành chính (từ 9h sáng đến 5:00 h chiều): Anh Sơn 0126 2233 303
    - Ngoài giờ hành chính: ( từ 5:00h chiều đến 11 h tối) Mr. Hải 09 333 48840

Trụ sở chính: 36/70/17
    đường D3 quận Bình Thạnh, gần Trường DH giao thông vận tải.

Đôí với những bạn đặt côn qua đường bưu điện, vui lòng chuyển khoản vào tài khoản sau đây:

Chủ tài khoản: Tạ Thanh Hải.

Số tài khoản: 576 586 79.

Ngân hàng ACB, chi nhánh Hàng Xanh

Cám ơn đã xem tin.

Đặt hàng: 093 3348 840 - Mr. Hải.

Trụ sở chính:

36/70/17
    Trường DH giao thông vận tải, đường D3 quận Bình Thạnh

Xin cám ơn anh em đã đọc tin và hẹn gặp.
    :smile:

2. chuxvn Thành Viên Cấp 5

Cám ơn các bác.
    Côn này thợ mộc quen làm, em kiểm tra và xỏ dây nên nhìn đẹp lắm, còn chất lượng thì em bảo đảm với mấy bác luôn.
    Bữa nào quẹo lụm một cây đi

3. aboo_pham Thành Viên Vàng

chủ thớt tứng bán hàng trong box võ thuật ttvnol phải hem...khừa khừa...ặc

4. chuxvn Thành Viên Cấp 5

Còn bác thì từng post clip lên youtube phải không? Khừa khừa. Tên phamngbinh. mình biết bác mà.

Nói chung không thích bên kia lắm vì có mấy người nói chuyện không mấy dễ nghe. Bán côn chơi mà thành gây nhau thật thì không đáng tí nào. Nói chung mình thấy bác nói chuyện đàng hoàng. côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao

. Chúc bác làm ăn phát đạt

5. chuxvn Thành Viên Cấp 5

cám ơn bạn nhiều nghencôn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao

Ùm hình tonfa để vài hôm nữa up lên. Mẫu tử côn là loại cây nhỏ cây to phải không? Cái đó chưa xài bao giờ mà cũng ít ai quan tâm nên ko tìm hiểu. Nếu bạn muốn làm thì qua nhà mình nói chuyện rồi bạn cho kích thước mình làm cho bạn nhé. côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 1

6. nguyenbinh180 Thành Viên Cấp 4

ngay gần trường mình ! up dùm !
    bro có khắc tên đc trên thân côn ko vậy? mún kiếm 1 cặp nhưng mún khắc tên cho nó độc
    thanks

7. Xem thêm bình luận
  8. chuxvn Thành Viên Cấp 5

Nói chung mấy cái đó thì làm được nhưng mình ko biết bao nhiêu tiền. Để hỏi lại thử coi sao.
    à với lại còn phải coi coi loại chữ gì nữa.

9. chuxvn Thành Viên Cấp 5

cám ơn nhiều. Lên cho mọi người thấy

cám ơn bạn nhé.

Mình đã up giùm lại rùi. cám ơn nhìucôn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao

10. chuxvn Thành Viên Cấp 5

Bạn quăng qua nhà mình đi, mình thay cho. Lấy giá = 1 ly cafe bình dân nhé. côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao

11. chuxvn Thành Viên Cấp 5

uhm hàng chất đó bác. Côn từ gỗ căm xe trở lên em bao xài, bao rớt đất 200 lần không gãy côn.

Bác đánh kiểu gì mà vài phát là đứt? Một ngày bác tập 1 tiếng thì cũng phải ít nhất 3 tháng mới tưa dây. côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 1Nếu bác tập một ngày 4-5 tiếng thì 1 tháng thay dây 1 lần. côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 2Có gì bác đem qua đây em thay dây cho. Lần đầu miễn phí. Từ lần 2 trở đi thì em tính giá cafe thôi.

Nói chung ai mua hàng của em thì an tâm. Em chăm sóc khách hàng sau khi mua kĩ lắm, không phải bán xong là vứt luôn đâu. Tại em bán vì anh em đam mê, giao lưu là chủ yếu nên ai cần là em làm à.

Up cho nửa đêm đi ngủ nào

12. simladauroi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Ok bữa nào mình wa bro thay dây ^^

13. chuxvn Thành Viên Cấp 5

À còn tuỳ thuộc vào cây côn của bác mà thời gian thay có thể sẽ lâu hoặc mau nhé. Tốt nhất cứ ghé em quăng ở đó hôm sau quay lại lấy. Hoặc hẹn em dâu đó ngoài đường rồi gửi em cũng được. :doubt:

14. pikachu_vn9x Thành Viên Cấp 4

Loại mẫu tử côn mình hỏi thui, chứ mình chưa biết nhiều về tập côn nhị khúc. Ngày mai hoặc mốt sẽ qua chỗ bạn. Tonfa có sẵn luôn phải hem, mình đang tập karate nên cũng muốn tập các loại này.

15. chuxvn Thành Viên Cấp 5

Cuối tuần ghé đi bạn. Trong tuần đi làm về khá trễ sợ không tiếp bạn được. Thông cảm nghen.

16. chuxvn Thành Viên Cấp 5

ko bít nữa bạn ơi. Qua đây mình lấy cho gỗ thông, rất nhẹ. sau dó bọc 2 đầu lại thì sẽ tránh được chấn thương.

Nếu muốn ko đánh trúng người thì học một khoá cơ bản mình hướng dẫn đi bạn ha ha. Chúc vui

17. mafiaboy_8x Thành Viên Cấp 4

Hoan` toàn chính xác côn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao

18. chuxvn Thành Viên Cấp 5

bạn này am hiểu nè. Cám ơn nha bạn

cám ơn bạn nha

uhm mình sẽ up cho bạn. Cám ơn nhé.

Cám ơn nanh trắngcôn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 1

19. pikachu_vn9x Thành Viên Cấp 4

Đang tập đánh số 8, thanks Hải nhìu nhé. Gỗ căm xe đúng là chắc thật. Hihih

20. chuxvn Thành Viên Cấp 5

Hôm nay ngày tốt, rất nhiều anh em ghé mua. Cám ơn tất cả mọi người. Chúc luyện tập vui vẻ

21. chuxvn Thành Viên Cấp 5

Đam mê lại đi bạn. Thú vui ko có hại mà.

Cám ơn bạn nhiều

Cám ơn bạn nhiều

Cám ơn bạn nhiều

Thanks tất cả anh em đã ghé thăm và up giùmcôn nhị khúc nunchaku đủ loại dùng tập thể thao - 1